[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
nản thiệt sau cái vụ GGS bị lỗi gõ xíu điss ra .. nghe theo bác nào cứ đơ thì stop và start lại... giờ kết quả gõ 3 4k code ko lên nỗi gold @@

Sesshoumaru

Junior
Reactions
88
MR
0.000
nản thiệt sau cái vụ GGS bị lỗi gõ xíu điss ra .. nghe theo bác nào cứ đơ thì stop và start lại... giờ kết quả gõ 3 4k code ko lên nỗi gold @@
trước còn làm ggs mình có thử stop & start kiểu này, test thử vài lần, lần nào cũng thấy k cộng thêm 1 code
chắc tại nó đang send code lại server mà stop nên server k nhận đc :D

Gõ 3 4 k sao lên nổi cậu. Cái vụ đó tớ cũng từ ruby rớt xuống gold. Cày cả 70 80k code nó mới lên lại ruby đó

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
513
MR
2.313
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
bác nào rành ggs cho em hỏi: lucky captcha nó như thế nào, e đánh cũng nhiều captcha mà vẫn chưa phân biệt được đâu là lucky captcha ?

bác nào rành ggs cho em hỏi: lucky captcha nó như thế nào, e đánh cũng nhiều captcha mà vẫn chưa phân biệt được đâu là lucky captcha ?
code đó khi hiện ra có tiếng voi rống lên , ở trên code có chữ X2 đó bạn
chắc bạn gõ 1 acc nên khó phát hiện

Khi gặp code lucky sẽ có tiếng con voi và hiện ra cái bảng. Bạn chưa gặp chắc do chỉ mới ở mức silver. Từ mức gold trở lên mới có lucky captcha nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week