[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
hix chẳn lẻ tình trạng này kéo dài qua tết hả ta X_X

chịu khó đánh hoa thường , xử lí các capt tiếng Hàn :) m,ình tính học thêm đánh capt Nga để tăng khả năng lên emerald :D
vậy chắc bạn phải xử lí nhanh > vào phần keyboard để chỉnh ngôn ngữ bàn phím cho phù hợp rồi đánh nữa à o_O

vậy chắc bạn phải xử lí nhanh > vào phần keyboard để chỉnh ngôn ngữ bàn phím cho phù hợp rồi đánh nữa à o_O
Muốn lên level thì phải vậy thôi bạn, nếu không thì chấp nhận level Gold khỏi phải suy nghĩ nhiều

tiếng hàn thì nó có mấy cái câu liên quan đến tính toán thôi =)) chịu khó là nhớ , tiếng TQ thì chịu còn mình font chữ tiếng NGA thì chắc xài việt key thì có phím tắt :d

tiếng hàn thì nó có mấy cái câu liên quan đến tính toán thôi =)) chịu khó là nhớ , tiếng TQ thì chịu còn mình font chữ tiếng NGA thì chắc xài việt key thì có phím tắt :d
thêm tiếng Nga vào phần Language bar, rồi dùng Atl+Shift để chuyển qua lại giữa các ngôn ngữ nhé.

Dự án này ban đêm load phê không mọi người,em đụng vào dự án nào cứ y như rằng nó cạch em ko chịu load ấy :D,muốn yên bề gia thất mà ko xong :rolleyes:

có ai bị rớt lv nhiều ko ? tối qua thử múa với em nó mấy k mà rớt 2 lần Gold
rớt là do đánh sai với exs thì phải tại mình cả tuần nay diss N lần rồi vẫn gold xuống silver 2 lần do sai ^^

tiện thể mấy pro cho hỏi mấy cái capt này ngoài unsolve ra còn cách nào để đánh k ? chả nhìn thấy gì :(
@myhuyen

rớt là do đánh sai với exs thì phải tại mình cả tuần nay diss N lần rồi vẫn gold xuống silver 2 lần do sai ^^

tiện thể mấy pro cho hỏi mấy cái capt này ngoài unsolve ra còn cách nào để đánh k ? chả nhìn thấy gì :(
@myhuyen
capt này thì unsolve thôi chứ sao, k thì cứ đánh bừa vào rồi xui thì nó ban acc:D

hôm nay vẫn như hôm quá ,, mà dis rồi còn khó vào nữa :(

em là newbie can tham gia dự án này ( còn đang đi học nên onl hơi thất thuong` nhưng sẽ cố gõ nhiều ). Ai có thể hdan em cách đăng ký và chơi đc ko? Tks mọi người :D

em là newbie can tham gia dự án này ( còn đang đi học nên onl hơi thất thuong` nhưng sẽ cố gõ nhiều ). Ai có thể hdan em cách đăng ký và chơi đc ko? Tks mọi người :D
ggs hết cho đăng kí rồi nhé bạn. Muốn có acc thì đi mua đi bạn

hinh như tình trạng dis đã giảm hehe

tối đánh ko nổi, 1-2 code là văng, vào lại thì overload rõ lâu :(

Mình gửi ticket cho nó nó trả lời rồi

01/11/2014 3:15 pm
Can I ask you a question, Admin? This problem is that the working status isn't being supported many times, especially it has not improved yet. We hope you fix and improve it soon so that we can continue our work.
Thank Admin!
01/13/2014 5:01 pm
Hi! We apologize for any inconvenience and we are trying to fix it.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back