[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Sao hôm nay lại paid nhỉ? Mà vào giờ rất khác :eek:

ủa, mai nó mới tới giờ pay mà hôm nay pay sớm vậy ta

ACC GGS Night bữa nay làm sao các bác... Manh không, lâu rồi không chiến.

hnay ổn định chưa vậy các bác, còn kick out ko vậy hjc hjc

vừa làm thử, dc vài code lại out. Gửi ticket mà vẫn chưa thấp rep :confused:

ggs cứ bị vậy hoài chán thật ;((

bị sao cơ, sáng nay đỡ hơn hôm qua rồi còn gì :)
thấy cũng ko hơn gì, gõ được 10p out,hjx có khi vừa vào gõ 5 6 code out

cũng đỡ hơn hôm qua một ít, có điều vẫn ức chế, văng ra là vào lại quá lâu, tốn tg kinh khủng :confused:

Tình hình các pro cho em hỏi, acc silver 20k đã từng lên Gold rồi bị tụt, thì có khả năng lên lev lại ko? Và phải xác nhận mail mới pay à? Những Acc xác nhận mail ấy thuộc panel hay sao? tks

Tình hình các pro cho em hỏi, acc silver 20k đã từng lên Gold rồi bị tụt, thì có khả năng lên lev lại ko? Và phải xác nhận mail mới pay à? Những Acc xác nhận mail ấy thuộc panel hay sao? tks
vẫn lên bìh thường nha bạn,nếu bạn gõ tốt ,

khi request phải vào mail confirm nó mới paid cho mình

tks bạn, cho mình hỏi thêm, đã confirm mail từ tối qua, thường thì nó paid vào giờ nào?

tks bạn, cho mình hỏi thêm, đã confirm mail từ tối qua, thường thì nó paid vào giờ nào?
thông thường ggs pay 2 ngày một lần
hwa nó đã pay bạn chờ ngày mai buổi trưa 1 2h thì check ok,

trong vòng 72h sẽ paid

Chỉ cần bạn gõ chính xác + phân biệt hoa thường thì lên level là chuyện trong tầm tay thôi
ac Ruby nhiều khi còn xuống Silver rồi lên lại Ruby nữa mà
Khi bạn yêu cầu thanh toán thì goget yêu cầu bạn xác nhận mail, chỉ khi nào bạn đã xác nhận thì mới được thanh toán nhé

sáng ok tưởng ổn, chiều làm lại 2-3 code kick :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back