[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
hnay kich ghê thật, chắc đói rồi :(

GGS nó còn chọc tức kìa, "xin lỗi đời QUÁ ĐEN" :D

:D GGS nói bạn Namlong là con "quạ đen" xấu xí á :D
-------------------------------
Huyền có 4 acc về 1 ví mà sao hôm nay tiền về có 1 acc, còn 3 acc kia vẫn chưa thấy về, có ai bị như vậy hong ta?

Huyền có 4 acc về 1 ví mà sao hôm nay tiền về có 1 acc, còn 3 acc kia vẫn chưa thấy về, có ai bị như vậy hong ta?
Em bị nè , 2 ac về 1 ví vẫn chưa thấy paid .

Thằng nào scam ném cái link get ip vào khung chat đê :))

có bạn nào còn acc ggs day không? sell lại mình 1 acc gấp đê. chi tiết yh : minhsky2812 để trao đổi giá nếu muốn bán nhé. tks

hnay bị kich hoài nhỉ, chán wa' ,có khi nào captcha nat' rồi ko mấy bác ,mấy web captcha khác cũng vậy,

Mình thì 2acc về hết rồi, 1 day , 1 night. Từ tối qua ggs nó bị sao cứ vài chục code là đứng hình, may level cao nên ra rồi vào lại mới làm được, ko phải overload.

Bạn gõ bao nhiêu code thì được lên level vậy?
Trước hơn 100k code thì lên , sau rớt, rồi 150k lại lên, đợt này lâu rồi mà chưa thấy rớt. May mà bữa kêu ai mua cho giá ko ai mua, nên từ bữa đó tiền chênh lệch so với gold cũng quá với tiền chênh lệch bán acc rồi :p

làm được chưa mn ơi ?

5 code lại out.......:mad::mad::mad:

Kiểu này chắc đói quá :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline