• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
cáp ở biển mà khó bảo quản lắm cậu à. thông cảm cho ng ta tí, mà mạng vẫn còn hơm d-com tí có sao đâu.
mạng lafg nen từ tối qua đến giờ tớ ko gõ dc ji nè cậu

đánh 2, 3 mã là bị kich out, mạng tệ quá!!!, ping server gogetsome.net thấy bị dis hòai

sao mình kick pay từ hôm 16-12 đên tận hôm nay vẫn pending vậy có bạn nào như mình không

sao mình kick pay từ hôm 16-12 đên tận hôm nay vẫn pending vậy có bạn nào như mình không
chưa xác nhận mail, thấy chữ pending ko, confirm mới là tình trạng chờ pay

Mấy Bác xài mạng dây mà than thở cái gì , em chơi 2G tốc độ chưa được 30kb/s mà còn load 2 ac GGS ngon lành đây .

các bạn ơi chả là mình có được một bạn cho một tài khoản go get some làm đêm , mà khi payout thì cần phải confirm bằng mail mà tớ hiện không liên lạc được với cậu này !!!!! Vậy tớ phải làm sao để thay email đó thành email của tớ để nhận tiền về đây :(

Không hiểu sao, cứ gõ được một tẹo là y như rằng bị kick ra vậy các bác :( Có ai bị giống như em ko :(

Không hiểu sao, cứ gõ được một tẹo là y như rằng bị kick ra vậy các bác :( Có ai bị giống như em ko :(
tình trạng chung rồi bác, mạng chập chờn do cáp biển bị đứt, cố gắng thôi bác à. Mà ggs dạo nay kích mem à, mình từ hqua lên dc emerald, hnay lên ruby luôn :D

tình trạng chung rồi bác, mạng chập chờn do cáp biển bị đứt, cố gắng thôi bác à. Mà ggs dạo nay kích mem à, mình từ hqua lên dc emerald, hnay lên ruby luôn :D
kick là do : mạng disconnect or acc > ruby đăng nhập vào quá số người capt thì mới bị kick thôi.
mà nghe thông báo 2 tuần mạng mới mạnh thì xđ:(

Mấy Bác xài mạng dây mà than thở cái gì , em chơi 2G tốc độ chưa được 30kb/s mà còn load 2 ac GGS ngon lành đây .
mạng không dây thì tất nhiên là không sao rồi

ủa cái này without cần confirm mail hả mấy bác ,rút 1$40 4-5 ngày rùi chưa xong :(

khi nào nó mở để đăng kí lại vậy mấy bác :(

Attachments

49.9 KB · Views: 51
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,978
Latest member