[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
vãi thật, đêm qua tới giờ overload gì gớm ghê, auto chả vào dc luôn @@

Bực mình không có nút thanh là sao

Bực mình không có nút thanh là sao

J.r member không có thank bạn à, spam nhiều vào mới lên member luc đó mới có thank ;))

bây h gogetsome không đăng kí được nữa hả các bạn?

acc này giờ kiếm đâu ra giờ ta

vấn đề backspace đã có 1 bác share rồi mà, mở trình duyệt lên thì nên mở 2 tab, 1 tab goget còn 1 tab để không đó , lucky captcha ấn xóa sẽ ko bị quay lại trang nữa.
Còn việc tắt volume tiếng con voi thì vào phần volume bật thêm propertie trong phần mở rộng check mute cái system volume đi là được

ủa sao ko hiệu quả, firefox mở 2 tab 1 là gogetsome hai là google, thử nhấn backspace vẫn trở lại mà:(

ủa sao ko hiệu quả, firefox mở 2 tab 1 là gogetsome hai là google, thử nhấn backspace vẫn trở lại mà:(
Như vầy nề!!!!!!!!!!

Ái chà, giờ kiếm dự án load nhanh ban ngày mà khó quá, định chiến dự án này mà nghe mọi người nói overload ghê quá.

Mấy hôm nay làm sao thấy thường xuyên bị văng ra quá, đánh xong code enter là out luôn. vậy có bị tính lỗi ko nhỉ?

Mấy hôm nay làm sao thấy thường xuyên bị văng ra quá, đánh xong code enter là out luôn. vậy có bị tính lỗi ko nhỉ?

Cái đó thì ko sao :binhsua104:

overload, ngày nào vào cũng overload hoài ><

2 ngày rồi không làm ăn gì được, không biết mọi người có ai bị vậy không?

dạo này ggs overload kinh khủng quá AE . Có khi > 30 phút . Ai bị giống tui không . Lên tiếng cái nào :D

2 ngày rồi không làm ăn gì được, không biết mọi người có ai bị vậy không?
bác này giống em...

cần thuê 1 acc đánh, lv gold trở lên ai còn slot mình xin 1 slot nhé

ôi giời 48k code mà vẫn chưa lên được emerald hay ruby nãn :(

ôi giời 48k code mà vẫn chưa lên được emerald hay ruby nãn :(

trời, mình hơn 100k vẫn ko lên, gõ phải chuẩn mới cho lên chứ ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760