[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Cần mua acc ggs day làm thêm . bác nào có nhường e 1 acc . yahoo [email protected] gd trung gian hé . thanks thanks

móa hết thanh 500 xanh xanh này đến thanh khác mà ko chịu lên gold, nản luôn!.

chừng nào nản k cày nữa bán acc lại cho mình cày nha pro :D

Sáng nay requet thì khoảng bao nhiêu lâu tiền về tài khoản vậy các bác. mà e bị tụt Level từ Gold xuống Silver thì có cách nào kéo lên ko vậy

Có bác nào còn acc không muốn gõ nữa nhượng e 1 cái với, muốn gõ mà không có acc .........

Sáng nay requet thì khoảng bao nhiêu lâu tiền về tài khoản vậy các bác. mà e bị tụt Level từ Gold xuống Silver thì có cách nào kéo lên ko vậy

khoảng 11h hoăc tới tối là có $$ về, lâu lâu nó reset lúc sáng sớm thì đợi 2 ngày nữa tiền mới về. ^^~

gõ nhiều và chính xác vào là lên lại

e là newbie cho hỏi có ac nào hôg xài nick thì cho e đc hôg ạ:m033:

giờ acc mua còn kiếm k ra,xin ai mà cho bạn,hên mua được 1 acc,giờ kiếm thêm mà k có nè:binhsua155:

mình bị overload cả tuần nay chưa gõ đc chữ nào, ai có kinh nghiệm gì chia sẻ mình với :binhsua155:

sao biết acc mình là night hay ban ngày nhỉ, thấy lúc nào cũng gõ được

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

vậy đó là acc day rồi, acc night chỉ làm việc dc từ 12h đêm đến 5h45 sáng thôi!

Hôm qua mềnh cũng giống bạn này, đang gõ thì bị rớt mạng liên tục cuối cùng thì tụt xuống sliver :))

Bác nào ít gõ thì bán acc cho mình nhé . mình mua 8$ nhé

Bác nào ít gõ thì bán acc cho mình nhé :binhsua168: 8$ nhé yahoo : phuocnghiep1412

ai lên Diamond chưa :| mình gõ ko biết sao từ Gold lên Ruby luôn mà ko qua Emerald @@ bạn mình nó cũng gõ lên vậy :binhsua149:
Duy trì được 2 ngày rùi :binhsua146: tiền lên phê

ai lên Diamond chưa :| mình gõ ko biết sao từ Gold lên Ruby luôn mà ko qua Emerald @@ bạn mình nó cũng gõ lên vậy :binhsua149:

đã quá nhỉ, mình cũng cố gắng lên 30k code rồi gõ tiếp coi có được may mắn như bạn ko :binhsua162:

Bh nhiều ng lên đc ruby nhỉ? Thèm :U:U:U
Đi gõ thuê cái acc silver mãi ko thấy lên gold

chơi mãi chả để ý acc day hay night . thấy lúc nào cũng đánh được

Có ai còn acc GGS không, đổi acc FAnBox lấy acc GGS day nào:binhsua168:

Ai bị rớt Silver pm mình chỉ cho cách lên Gold trong vòng 30p :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom