[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
I have a question for users who has RUBY level. How you enter "black-white 2 words" captchas?
"O, o" or "0, O, o? or only number "0"?

I've bought ruby account but level droped to gold(I typing only 0). I asked 'namlong' for money back or make level ruby... He made RUBY.
He said that the my problems are:

1) bad fast speed.. In other words I do regularly pauseы(but not often) for 10-15sec. This is important even though you solve captchas for 2-3 sec.
2) He say that I needed enter "0" if it beside(nearby) with numbers(1-9) and typed O,o if it beside(nearby) letters.
I start working with this recomendation but level again drop down to 'gold' after 2-3 bars...So I tried to guess the right symbol between o,O, 0. I have made RUBY account after 2 bars. But after about 7 bars level again drop to gold.
Problem only in this captchas. I'm Sure.
SO ANYONE WHO HAS RUBY SAY ME PLEASE HOW YOU SOLVE THIS CAPTCHAS ?
Namlong have ruby with this type of enteres B04XpA('0' because nearby number) PTyTPo(letter)

What a pity! It seems that I don't agree with you that enter "0" if it beside(nearby) with numbers(1-9) and typed O,o if it beside(nearby) letters.
Much more kind captcha and an unlikely captcha above leads to drop your level. Hmm, Do you use teamviewer? If you like, you can look i type now. I am turning on teamviewer in " meeting " mode, id: m60-042-330.
You 're are welcome.

Last edited:
ai cho mình mượn 1 ac , mình chỉ cho web đánh capt giá cực cao 4000cap/5EU paypal , ko chém nhé

ai cho mình mượn 1 ac , mình chỉ cho web đánh capt giá cực cao 4000cap/5EU paypal , ko chém nhé
Dù muốn tin hay không thì có web đó rồi thì thiết nghĩ bạn đã không vào đây mượn acc :)

các bro cho e hỏi giá acc day và night hiện tại như thế lào? :(
acc night khoảng 2$, day khoảng 15$ -20$, acc ggs bây giờ mua cẩn thận coi chừng ăn cam

Bỏ 2 tháng trời vào gõ lại 2k code lên ruby. Khó hiểu GGS thật :D:D:D

Thời gian quan đã có nhiều người tranh luận về dạng captcha trắng ( số 0 và chữ O hoặc o) và cũng có 1 số bạn pm hỏi mình nhưng mình chỉ trả lời là tùy vào cảm nhận của mỗi người mà gõ nhưng có vẻ câu trả lời này ko thỏa đáng nên có bạn nghi ngờ nói rằng chắc mình cũng ko biết và gõ bừa dạng captcha đó hay là biết mà ko chịu nói sợ người khác giành level à. Hài, xin đính chính là bất cứ dạng captcha nào mình gõ cũng đều có lý do riêng và qui luật chứ ko phải gõ linh tinh.
Dưới đây là 1 số hình ảnh mình chụp lại dạng captcha này. Còn tại sao lại là số 0 hay chữ O hoặc o thì cũng ko có gì bí mật cả, tối nay mình sẽ nói rõ thêm về cách mình gõ dạng captcha này. Mong 1 số pro chỉ giáo và tạm thời đừng gạch đá chai lọ nhé :))

Attachments

71.3 KB · Views: 305
    71.8 KB · Views: 292
    71.6 KB · Views: 293
    71.6 KB · Views: 279
    72.2 KB · Views: 257
    71.7 KB · Views: 248
    72 KB · Views: 250
    71.5 KB · Views: 244
    72.1 KB · Views: 232
    71.8 KB · Views: 211
Thời gian quan đã có nhiều người tranh luận về dạng captcha trắng ( số 0 và chữ O hoặc o) và cũng có 1 số bạn pm hỏi mình nhưng mình chỉ trả lời là tùy vào cảm nhận của mỗi người mà gõ nhưng có vẻ câu trả lời này ko thỏa đáng nên có bạn nghi ngờ nói rằng chắc mình cũng ko biết và gõ bừa dạng captcha đó hay là biết mà ko chịu nói sợ người khác giành level à. Hài, xin đính chính là bất cứ dạng captcha nào mình gõ cũng đều có lý do riêng và qui luật chứ ko phải gõ linh tinh.
Dưới đây là 1 số hình ảnh mình chụp lại dạng captcha này. Còn tại sao lại là số 0 hay chữ O hoặc o thì cũng ko có gì bí mật cả, tối nay mình sẽ nói rõ thêm về cách mình gõ dạng captcha này. Mong 1 số pro chỉ giáo và tạm thời đừng gạch đá chai lọ nhé :))
nhìn rate 1.X$ thấy mà thèm :)) , thks bạn đã chia sẽ

theo bác xem sao, dạo này xuống gold gõ hoài ko lên, nản quá

Vâng như đã nói thì giờ mình sẽ nói cách mà mình gõ dạng captcha trắng, nhưng nhớ 1 điều là cách do này là do mình gõ và nó mang tính chủ quan của riêng mình chứ mình ko dám khẳng định là chính xác nhé, đề phòng có ai đó làm theo rồi bị tụt lv hoặc mãi ko lên đc lại đổ tại cách gõ của mình.Mà có rất nhiều loại captcha khác nữa nên cũng chưa chắc là cái loại captcha này làm cho bạn ko lên đc hay tụt lv.
Trong bài này mình sẽ đưa thêm 1 số ảnh và nhận định riêng để làm bằng chứng thêm cho những gì mình gõ.
1. Dạng captcha này bao gồm cả số 0 lẫn chữ O, mình có thể khẳng định đc điều này.
2. Để phân biệt đc số 0 hay chữ O hoặc chữ o theo mình phải dựa vào số xuất hiện trong captcha. Như bạn thường thấy, dạng captcha này thường có 2 từ. Mỗi 1 từ có 5, 6 .... n ký tự và thông thường có số từ 1 đến 9, vậy thì nếu 1 từ mà có ký tự 0 hay O hoặc o và các số từ 1 đến 9 các bạn nên xem kích cỡ của các số từ 1 đến 9 và so sánh với kích cỡ của ký tự 0, O, o nếu kích cỡ trùng thì đó là số ( ảnh mình đã post 10 tấm ở trên rồi nhé). Và thường số 0 nó thon đều và kích cỡ rộng và dài = với số nào đó trong 1 từ và nó khác hẳn so với chữ O. Còn ký tự "o" nhỏ nó linh hoạt hơn là vì có nhiều số cũng nhỏ và cùng kích thước với "o" thì đó là số ( ảnh thứ nhất trong 10 ảnh mình post trên bạn sẽ thấy)
3. Có nhiều người nói rằng 1 từ mà nhìn từ đó toàn bộ là chữ hoặc số thì từ đó tất cả là ký tự đó là chữ o, O hoặc số 0 ( ảnh 1 và 4). Điều này mình ko có gì để chứng minh là ko đúng nhưng mình có 2 bức ảnh sau ( ảnh 2 và 3 nhé). Nếu số 1 và số 8 là số 0 thì bạn có gõ số 0 hay là bạn vẫn gõ chữ O. Điều này có thể thấy rằng 1 số trường hợp chưa chắc trong 1 từ có xuất hiện 0 hay O thì cả từ đấy đều là số hoặc là chữ.
4. Có 1 số trường hợp đặc biệt là 1 từ có 2 số từ 1 đến 9 ko giống kích cỡ, nhưng điều này ko quan trong vì bạn vẫn có thể xác định đc số 0 dựa vào kích cỡ của 2 số đó. Trường hợp này mình gặp ít và quên ko chụp ảnh mong anh em thông cảm.
Đó là quan điểm của mình, mà mình ko nói là đúng 100% đâu nhé. Anh em có gạch đá thì cứ ném đi mình xin nhận về xây nhà. :)

Attachments

72.2 KB · Views: 186
    70.1 KB · Views: 175
    68.8 KB · Views: 171
    72.1 KB · Views: 158
Last edited:
Like anh nhiều ! Không như mấy con nhọn mỏ của box.Đc cái mỏ dài chứ không bao giờ chia sẻ ai :)
Ơ sao mấy bữa trước thấy bị gạch ngang? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq

Most viewed of week

Most viewed of week