[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
GGS not working now?

Đây là lần thứ 5 mình lên Emerald, nhưng không biết là giữ được bao lâu.
Mình gõ không phân biệt hoa thường
Code trắng gõ hoàn toàn chữ o
Thời gian hoàn thành 1 code khoảng 1 - 3 giây.

View attachment 32221
Đây là lần thứ 5 mình lên Emerald, nhưng không biết là giữ được bao lâu.
Mình gõ không phân biệt hoa thường
Code trắng gõ hoàn toàn chữ o
Thời gian hoàn thành 1 code khoảng 1 - 3 giây.
Tại sao bạn không phân biệt hoa thường :confused:, nếu phân biệt hoa thường mình nghĩ bạn có thể đạt mức ruby rồi :p. Gõ k phân biệt sẽ nhanh hơn :cool:, nhưng bạn cứ phân biệt 1 thời gian thì bấm phím SHIFT sẽ quen thôi mà :D, thời gian hoàn thành cũng tương đương nữa ;). Ngày xưa mình làm cho group thì không phân biệt hoa thường , chưa bao h lên quá gold :confused:, gõ 2 acc, công nhận nhanh :eek:, nhưng từ khi đăng kí được 1 acc thì phân biệt hoa thường quen rồi giờ tốc độ còn hơn xưa nữa, thử đi bạn ;). Cho hỏi thêm là 548k từ mà sao paid 23$ :confused:

thông báo tin mới nhất admin ggs theo trận tbn và đang bán nhà trả nợ nhé :confused:
sao giờ chưa pay :mad:

Tại sao bạn không phân biệt hoa thường :confused:, nếu phân biệt hoa thường mình nghĩ bạn có thể đạt mức ruby rồi :p. Gõ k phân biệt sẽ nhanh hơn :cool:, nhưng bạn cứ phân biệt 1 thời gian thì bấm phím SHIFT sẽ quen thôi mà :D, thời gian hoàn thành cũng tương đương nữa ;). Ngày xưa mình làm cho group thì không phân biệt hoa thường , chưa bao h lên quá gold :confused:, gõ 2 acc, công nhận nhanh :eek:, nhưng từ khi đăng kí được 1 acc thì phân biệt hoa thường quen rồi giờ tốc độ còn hơn xưa nữa, thử đi bạn ;). Cho hỏi thêm là 548k từ mà sao paid 23$ :confused:
Đây là acc group, vì vậy khi reset thì toàn bộ $ sẽ về acc chủ. Mình mới biết gõ captcha và ggs khoảng 3 tháng nay nên ko có acc solo, phải thuê acc của 1 người bạn để làm.
Ko hiểu sao khi mình phân biệt hoa thường thì lại ko lên cấp nổi. Hoặc khi lên emerald rồi, nếu chuyển qua phân biệt hoa thường thì sẽ rớt ngay (mình đã thử 2 lần :oops:), dù tốc độ chênh lệch khoảng 1s thôi.
Lần cuối mình rớt emerald cách đây 3 tuần, chuyển qua gõ phân biệt hoa thường mãi ko thấy lên, chán chuyển qua gõ thường được 2 ngày thì lên lại...thiệt là pó tay :mad:

Đây là acc group, vì vậy khi reset thì toàn bộ $ sẽ về acc chủ. Mình mới biết gõ captcha và ggs khoảng 3 tháng nay nên ko có acc solo, phải thuê acc của 1 người bạn để làm.
Ko hiểu sao khi mình phân biệt hoa thường thì lại ko lên cấp nổi. Hoặc khi lên emerald rồi, nếu chuyển qua phân biệt hoa thường thì sẽ rớt ngay (mình đã thử 2 lần :oops:), dù tốc độ chênh lệch khoảng 1s thôi.
Lần cuối mình rớt emerald cách đây 3 tuần, chuyển qua gõ phân biệt hoa thường mãi ko thấy lên, chán chuyển qua gõ thường được 2 ngày thì lên lại...thiệt là pó tay :mad:
Biết là thanh toán về acc chủ, thế sao lại có dòng paid :eek:
Mình gõ lâu nhất để lên ruby là 3 tuần. Chả sao cả. Cố gắng thôi bạn :D
Hơn 0.1 vs đặc cách kick phát là làm. Đáng lắm chứ :D

có ai nhận đựợc tiền chưa >?

có ai bị cái vụ này ko dùng lện thanh toàn rồi đợi dc 3 ngày hôn nay vào ko thay paid mà nó báo "approved "

hjx,sao chưa pay nữa, có khi nào......
có ai nhận đựợc tiền chưa >?

có ai bị cái vụ này ko dùng lện thanh toàn rồi đợi dc 3 ngày hôn nay vào ko thay paid mà nó báo "approved "

mình cũng vậy, nó hiện approved là đã duyệt nhưng chưa thanh toán. sau 1 ngày thì giờ $ đã về các bác ạ

có khó khăn khi gõ muốn thỉnh giáo các bác là cái code trắng ấy thì làm sao để phân biệt số 0 và chữ o đây?

hôm nay load như kiểu hết code vậy

bây h có nên mua acc day để làm ko mấy bạn? mua thì giá khoảng nhiêu và mua của ai uy tín vậy các bạn chỉ giùm mình với :) thân ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week