[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Confirm được 2 cái đều hiện trên list payout, không biết lúc pay sao đây. Vãi chưởng với GGS
Kết quả sau đợt lỗi confirm được 2 lần, GGS trả 2 payment, nhưng nó lại trừ phần dư vào balance hiện tại. Coi như là nó ứng trước cho mình, giờ vào làm là chỉ để trả nợ, cũng nản

Kết quả sau đợt lỗi confirm được 2 lần, GGS trả 2 payment, nhưng nó lại trừ phần dư vào balance hiện tại. Coi như là nó ứng trước cho mình, giờ vào làm là chỉ để trả nợ, cũng nản
View attachment 31699
cái này cũng đúng quy luật mà bạn :)

Mấy pro cho em hỏi captcha này.Em không phân biệt nổi lúc nào s và S , c và C , p và P , o và O.Ai cho em xin ít kinh nghiệm đi
1-png.31840

3-png.31841

4-png.31842

7-png.31844

Attachments

27.2 KB · Views: 270
    22.8 KB · Views: 265
    26.6 KB · Views: 270
    26.1 KB · Views: 63
    23.8 KB · Views: 271
đó là chữ S S S P muk, bác nhìn sang bên có chữ s thường đó, nhỏ hơn xíu

Có mấy mẹ trong diễn đàn ni làm như tài giỏi lắm, cái gì cũng có cái miệng mấy mẹ vào hết mà ai nhờ giúp captcha gì thì *** có 1 tiếng.Ích kỷ.:rolleyes:

Có mấy mẹ trong diễn đàn ni làm như tài giỏi lắm, cái gì cũng có cái miệng mấy mẹ vào hết mà ai nhờ giúp captcha gì thì *** có 1 tiếng.Ích kỷ.:rolleyes:

Mình test thử rồi. Gõ thường được tuốt nhóe bạn

Loại đó mình gõ thường cả. Chỉ gõ hoa các từ phân biệt rõ ràng như I ( i ), U, M, D....
Có thấy rớt lv đâu, quan trọng hóa vấn đề quá :D

Mấy pro cho em hỏi captcha này.Em không phân biệt nổi lúc nào s và S , c và C , p và P , o và O.Ai cho em xin ít kinh nghiệm đi
1-png.31840

3-png.31841

4-png.31842

7-png.31844
mấy chữ này mình gõ hoa, mình chỉ khó phân biệt trong code trắng chữ O và số 0

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938