[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Thì đụng mấy con dài mỏ nên bị ban vài ngày á mà :D Ơ mà comment mình , mod nào xóa rồi :rolleyes: Có xúc phạm đích danh ai đâu mà.
bạn cứ ăn nói xỏ xiên vậy ko xóa mới lạ. người ta cũng là con người sao bạn cứ "con này con kia" là sao? ko thích thì cứ nói thẳng ra sao cứ phải nói móc vậy?

Thì đụng mấy con dài mỏ nên bị ban vài ngày á mà :D Ơ mà comment mình , mod nào xóa rồi :rolleyes: Có xúc phạm đích danh ai đâu mà.
Bạn này hay nhỉ. Giúp là quyền của người ta, muốn hay không là quyền của người ta. Người ta không giúp bạn nhặng xị thế lên coi được à :eek:
Vấn đề về code trắng này có các bro đã bàn bạc rồi, tùm lum rồi, bạn không lục lại mấy trang cũ thôi. o_O
Ví dụ: bạn lunarlight (từng diamond) có gửi sp cho GGS và được nó rep là phân biệt o, O.
Còn bạn myhuyen (lv ruby) thì bảo mặc kệ, trước h vẫn gõ toàn là 0 ko có o hay O gì hết, vẫn giữ ruby như thường.
Bạn thachthao (hiện đang diamond) thì bảo gõ theo "myhuyen" không thấy tụt diamond (tức chỉ gõ số 0) và có quen 1 bro gõ phân biệt o, O, 0 thì vẫn diamond (chắc nói bạn HotGogetsome)
Người ta chia sẻ thế rồi bạn còn muốn gì nữa.:confused:
Muốn người ta dìu dắt bạn từng bước, chụp từng hình, từng trường hợp ra hả. Vừa thôi chứ bạn :confused:

Bạn này hay nhỉ. Giúp là quyền của người ta, muốn hay không là quyền của người ta. Người ta không giúp bạn nhặng xị thế lên coi được à :eek:
Vấn đề về code trắng này có các bro đã bàn bạc rồi, tùm lum rồi, bạn không lục lại mấy trang cũ thôi. o_O
Ví dụ: bạn lunarlight (từng diamond) có gửi sp cho GGS và được nó rep là phân biệt o, O.
Còn bạn myhuyen (lv ruby) thì bảo mặc kệ, trước h vẫn gõ toàn là 0 ko có o hay O gì hết, vẫn giữ ruby như thường.
Bạn thachthao (hiện đang diamond) thì bảo gõ theo "myhuyen" không thấy tụt diamond (tức chỉ gõ số 0) và có quen 1 bro gõ phân biệt o, O, 0 thì vẫn diamond (chắc nói bạn HotGogetsome)
Người ta chia sẻ thế rồi bạn còn muốn gì nữa.:confused:
Muốn người ta dìu dắt bạn từng bước, chụp từng hình, từng trường hợp ra hả. Vừa thôi chứ bạn :confused:

Wây Wây có lẽ bạn nhầm rồi, traitimbuon nói người khác nhé chứ ko phải mình, bằng chứng là namlong còn trích lại lời cảm ơn của traitimbuon về bài viết của mình ở trang cuối 303 nhé.

Wây Wây có lẽ bạn nhầm rồi, traitimbuon nói người khác nhé chứ ko phải mình, bằng chứng là namlong còn trích lại lời cảm ơn của traitimbuon về bài viết của mình ở trang cuối 303 nhé.

Ý bạn ấy là "mấy cái con" ở trong box capt này này. Bạn là 'thằng' nên hỏng dính dáng. Như "con" Mỹ Huyền, "con" Thachthao, và vài "con" nữa. Rãnh hơi, ăn ở không mang cái được kêu là "kinh nghiệm" lên share cho đã rồi bị chúng chửi xéo chửi xiên :p :p . Mấy cái "con mỏ dài" bớt bớt đi nha, haha :D

Đọc không kĩ rồi ông tướng :D

Ơ 2 ngày nay có bạn nào dc pay ko lâu rồi vào lại cap gogetsome mà pay WMZ 2 ngày rồi vẫn peding là thế nào =-=

Chắc phải tập tành gặm cap thôi. cũng muốn thử sức khỏe của mình

mình có acc GGS lv gold mà bỏ lâu rồi giờ gõ lại hơn 20k code mà sao vẫn cứ lv silver mãi, nản quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week