[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Ta mới thuê acc goget chơi thử- ai dè nó nát rồi :D
2 ngày rồi toàn overload

e cũng vậy, 2 ngày ngồi auto mà gõ đc 2k capt, còn lại overload.. :p

GGS không cấp acc mới cho newbie nên thảo luận sôi nỗi nhĩ.

Vd: Bạn thấy Pix capt có ngon không?, qua box Pix coi thử là hiểu...

cạp pix ngon quá đi chứ, dù xàm như thế nào, nhưng pix vẫn như 1 thiên đường, nhìn pix như tương lai của Việt Nam, bon chen, xô bồ, chít chót đủ hạng, nhưng vẫn đi lên và tiền thì đều cho ai chăm chỉ, 1 xã hội thu nhỏ

nói chớ nản bi h là có cái gr có lèo tèo vài id ko bit cày bao h cho có invite đây :D

cạp pix ngon quá đi chứ, dù xàm như thế nào, nhưng pix vẫn như 1 thiên đường, nhìn pix như tương lai của Việt Nam, bon chen, xô bồ, chít chót đủ hạng, nhưng vẫn đi lên và tiền thì đều cho ai chăm chỉ, 1 xã hội thu nhỏ

nói chớ nản bi h là có cái gr có lèo tèo vài id ko bit cày bao h cho có invite đây :D
hoặc chưa cày đủ thì bị banned =))

Lúc mình còn level Iron với Silver chẳng bao giờ overload, lên Gold 1 cái dính ngay, 2 hôm nay cả ngày cứ overload, GGS chơi chiêu hay sao đó, chắc Iron với Silver giá thấp hơn nên nó để cho gõ ,:(
lúc đấy là code nhiều và dài, bây h thì nó trở lại code kiểu ngày xưa, ngắn và load chậm ( ngắn chậm + mở đăng kí = overlad )

Code ngắn đi rồi đánh cũng đỡ hơn

Last edited:
có lẽ do goget mở dk gần đây nên có rất nhiều bạn mới tham gia, chứ mình nói 1 điều này, thật ra tình trạng overload mà các bạn gặp hiện nay là rất rất bình thường từ cái ngày đầu tiên mình tham gia gõ goget đến giờ đã hơn nửa năm,nói chung là mức độ overload ko có 1 chút xíu gì khác biệt từ trước đến nay cả.Đó là lý do vì sao làm goget tuyệt đối phải phấn đấu lên được Ruby, ko thôi thì rất mau nản do overload

-Mình cũng cám ơn bạn quangcongvn92 có 1 bài viết khá hay và sát nghĩa tình hình captcha ,nhưng điều đó sẽ ko xảy ra ở gogetsome và cũng chính vì lý do đó mà tại sao goget nó giới hạn số người có thể vào server gõ ,nó cần chất lượng, ko phải số lượng, mà chất lượng được tính bằng cấp level như Ruby trở lên ,như vậy bạn sẽ hiểu vì sao Ruby ko còn bị overload ,vì khi bạn lên Ruby và giữ được Ruby nghĩa là bạn ko còn là một newbie nữa.Nhiều người nói rằng đây là dự án cho newbie, mình chỉ đồng ý 1 phần do code đơn giản dễ gõ, nhưng nếu là newbie sẽ vĩnh viễn ko bao giờ với tới Ruby được.

Last edited:
có lẽ do goget mở dk gần đây nên có rất nhiều bạn mới tham gia, chứ mình nói 1 điều này, thật ra tình trạng overload mà các bạn gặp hiện nay là rất rất bình thường từ cái ngày đầu tiên mình tham gia gõ goget đến giờ đã hơn nửa năm,nói chung là mức độ overload ko có 1 chút xíu gì khác biệt từ trước đến nay cả.Đó là lý do vì sao làm goget tuyệt đối phải phấn đấu lên được Ruby, ko thôi thì rất mau nản do overload

-Mình cũng cám ơn bạn quangcongvn92 có 1 bài viết khá hay và sát nghĩa tình hình captcha ,nhưng điều đó sẽ ko xảy ra ở gogetsome và cũng chính vì lý do đó mà tại sao goget nó giới hạn số người có thể vào server gõ ,nó cần chất lượng, ko phải số lượng, mà chất lượng được tính bằng cấp level như Ruby trở lên ,như vậy bạn sẽ hiểu vì sao Ruby ko còn bị overload ,vì khi bạn lên Ruby và giữ được Ruby nghĩa là bạn ko còn là một newbie nữa.Nhiều người nói rằng đây là dự án cho newbie, mình chỉ đồng ý 1 phần do code đơn giản dễ gõ, nhưng nếu là newbie sẽ vĩnh viễn ko bao giờ với tới Ruby được.
chuẩn quá rồi còn gì! .

Chuẩn :D
Mình chém gió nên có thể nói hơi quá xíu, nhưng GGS thì khá an toàn do nó giới hạn đăng ký.
Còn để lên được rubi và cạnh tranh giữ top( như lunarlight chẳng hạn) thì một ngày phải 5-7k code là ít, newbie kiên trì không nỗi đâu, nếu làm đc thì không còn gọi là newbie nữa.

Hôm qua em đang gõ chuẩn phân biệt in hoa in thường đàng sờ hoàng, ngang 3500captcha nó phi cái uỵch 1 phát xuống Sliver mới kinh chứ (3000captcha e lên Gold luôn thì nghĩa là em cung đâu gõ tệ lắm) ngồi click Auto mà overload cả ngày, sợ anh Voi quá, hix :(

Hôm nay nó bonus cao quá, nhìn thấy rate 1$/1k code cứ tưởng rate diamond
ricbwd

Hôm nay nó bonus cao quá, nhìn thấy rate 1$/1k code cứ tưởng rate diamond
ricbwd
ság nay mình cũng thế. nhưng lúc rate cao vậy load rõ lâu. chắc 4-5s mới đc 1 code :(

ság nay mình cũng thế. nhưng lúc rate cao vậy load rõ lâu. chắc 4-5s mới đc 1 code :(
khoảng 9h nó nhanh rồi bạn, 1h mình đánh cũng dc gần 2 cây xanh rồi :D

khoảng 9h nó nhanh rồi bạn, 1h mình đánh cũng dc gần 2 cây xanh rồi :D
vậy phải vào làm tiếp thôi :D ság thấy load chậm đợi mệt hơn cả ngồi gõ liên tục :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week