[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Các bạn vào link này tải auto click và hướng dẫn đầy đủ, thằng em mình mới lớp 9 mà nó đọc qua cũng biết làm :D
http://danhchu.com/index.php/news/Gogetsome/Tool-auto-click-ho-tro-gogetsome-khi-bi-overload-300/

Link down: http://adf.ly/OdMxi
Bước 1: Vào Option--->clicking--->repeat--->check ô 'repeat until stopped'--->đổi số 100 thành 400 là xong.

Bước 2: Mở web lên và đăng nhập vào Gogetsome và để đó.

Bước 3: vào Options--->Recordings--->Multiple clicks-->check vào ô Record and replay multiple clicks

Bước 4: Click chuột trái vào Pick point cho nó hiện lên số 1 sau đó click chuột trái vào ô Starwork của gogetsome

Bước 5: Click chuột trái vào Pick point cho nó hiện lên số 2 sau đó click tiếp vào chữ 'OK' của khung overload--->Xong thì bấm OK.

Sau đó chỉ việc bấm F8 và ngồi đợi. Nếu nó ko click đúng vào Startwork và OK của khung overload thì bấm F8 để dừng lại rồi kiểm tra lại các bước.
Khi nào code hiện ra rồi thì bấm F8 để dừng auto để làm việc nhé.

Hix, đc các pro chỉ cho xài click Auto rồi mà ngồi nhìn nó auto nửa tiếng rồi vẫn over load, @@, 2 mắt tròn xoe luôn, chắc nick Day mà phải gõ đêm cho lên Ruby quá, :(

Hix, đc các pro chỉ cho xài click Auto rồi mà ngồi nhìn nó auto nửa tiếng rồi vẫn over load, @@, 2 mắt tròn xoe luôn, chắc nick Day mà phải gõ đêm cho lên Ruby quá, :(
ban đêm giờ cũng overload suốt :D

chán thật. suốt đêm ko dc đánh code nào hết toàn overload

Ngồi click Auto cả tiếng đồng hồ vừa zô đc mừng quá, gõ đc 300captcha thì chủ nhà xuống thu tiền trọ, tiền điện , nước, rác +các khoản (+!@#$%^&* gì ko biết, nộp xong tiền zô lại overload.............................. xong ! :mad: Quá đen !

treo máy 20 phút overload nản thiệt :(

ruby ko có chuyện overload dù chỉ 1 giây, bạn đó cũng là gold thôi ,overload thì mình cứ chai lì dùng auto click 1 hồi cũng vào dc thôi ,có vấn đề gì đâu
Gold đâu mà, tối qua lúc vào vẫn là SILVER đó :) mới gõ chẵn 1k code. hôm qua gõ mới lên gold :D

GGS không cấp acc mới cho newbie nên thảo luận sôi nỗi nhĩ.
Truyền bá kiểu này vài hôm nó cho reg một đợt là bể lun. :p

Nguyên lý captcha: (1 pro có tiếng captcha share e - giờ share lại cho bác nào đang lên Pro mà không biết)

Bạn Pro -> bạn giúp đỡ người khác -> nhiều người nhảy vào làm -> Sever bể , bóp rules -> Bạn mất việc do bị cạnh tranh (hoặc làm ăn thất thường do sever không ổn định)

--> Tự hại thân mình

=> ĐÓ LÀ LÝ DO BẠN THẤY CÁC BOX CAPTCHA chỉ có NEWBIE vào hỏi này nọ, than vãn. Hoặc Pro không làm nữa zô share phá đám (xl nói thật) - chứ nếu ăn ngon thì Pro đúng nghĩa sẽ im lặng làm cho tới khi thấy tình hình xấu mới nhảy ra share vô vàng (trừ những người vô tư).

Lý do dạo này GGS Overload nhiều là do đâu, các gần-Pro(gõ Pro nhưng chưa biết nguyên lý) GGS hiểu rồi đó.

Mình cũng là newbie GGS, nhưng mình vẫn share điều này (dù sau đó sẽ chẳng Pro nào muốn share giúp mình nữa).

Thêm 1 câu nữa của 1 Pro capt khác share mình (mình newbie GGS thôi chứ zô capt cũng đc 1 time rồi) :

Captcha là 1 nồi cơm nhỏ (lý do vì sao nó là 1 nghề âm thầm trong xã hội), nếu nhiều người chia nhau thì kết quả là tất cả đều ăn cháo. (nhiều khi nó bể mất thì bơ)

[Here]Các Pro đừng lo newbie làm sao tiến trong nghề Capt, nếu 1 người thật sự xem Capt là một phần trong cuộc sống của họ, họ sẽ tìm mọi cách để tiếp cận, phát triển kĩ năng về nó, và rồi họ sẽ gặp Pro trong một trường hợp nào đó, và học hỏi.

Trước giờ box Capt nào sôi động là khoảng 1 tháng sau nó bể, rules nặng nề lên, giảm rate. (Em đã từng thấy Qlink, và kolo gặp tình trạng này, sau khi mọi người đi hết thì giờ trở lại bt và vắng hoe).

Vd: Bạn thấy Pix capt có ngon không?, qua box Pix coi thử là hiểu...

GGS không cấp acc mới cho newbie nên thảo luận sôi nỗi nhĩ.
Truyền bá kiểu này vài hôm nó cho reg một đợt là bể lun. :p

Nguyên lý captcha: (1 pro có tiếng captcha share e - giờ share lại cho bác nào đang lên Pro mà không biết)

Bạn Pro -> bạn giúp đỡ người khác -> nhiều người nhảy vào làm -> Sever bể , bóp rules -> Bạn mất việc do bị cạnh tranh (hoặc làm ăn thất thường do sever không ổn định)

--> Tự hại thân mình

=> ĐÓ LÀ LÝ DO BẠN THẤY CÁC BOX CAPTCHA chỉ có NEWBIE vào hỏi này nọ, than vãn. Hoặc Pro không làm nữa zô share phá đám (xl nói thật) - chứ nếu ăn ngon thì Pro đúng nghĩa sẽ im lặng làm cho tới khi thấy tình hình xấu mới nhảy ra share vô vàng (trừ những người vô tư).

Lý do dạo này GGS Overload nhiều là do đâu, các gần-Pro(gõ Pro nhưng chưa biết nguyên lý) GGS hiểu rồi đó.

Mình cũng là newbie GGS, nhưng mình vẫn share điều này (dù sau đó sẽ chẳng Pro nào muốn share giúp mình nữa).

Thêm 1 câu nữa của 1 Pro capt khác share mình (mình newbie GGS thôi chứ zô capt cũng đc 1 time rồi) :

Captcha là 1 nồi cơm nhỏ (lý do vì sao nó là 1 nghề âm thầm trong xã hội), nếu nhiều người chia nhau thì kết quả là tất cả đều ăn cháo. (nhiều khi nó bể mất thì bơ)

[Here]Các Pro đừng lo newbie làm sao tiến trong nghề Capt, nếu 1 người thật sự xem Capt là một phần trong cuộc sống của họ, họ sẽ tìm mọi cách để tiếp cận, phát triển kĩ năng về nó, và rồi họ sẽ gặp Pro trong một trường hợp nào đó, và học hỏi.

Trước giờ box Capt nào sôi động là khoảng 1 tháng sau nó bể, rules nặng nề lên, giảm rate. (Em đã từng thấy Qlink, và kolo gặp tình trạng này, sau khi mọi người đi hết thì giờ trở lại bt và vắng hoe).

Vd: Bạn thấy Pix capt có ngon không?, qua box Pix coi thử là hiểu...

thank share ! good men.

không biết n ói gì hơn.

Thỉnh thoảng gần sáng ggs bonus toàn25% mặc dù mới chỉ được gold. Nhưng hay bị overload.

overload suốt , cả tiếng rồi vẫn chưa vào làm đc :((

PIX bây h không ngon ăn nữa nên mấy người bên pix mới nhảy sang đây (vì nhiều bro khoe cap pĩ dc nhiều tiền nên nhiều người nhảy sang ) . Nói chung là có thì share mà nát thì thôi hehe:p

Lúc mình còn level Iron với Silver chẳng bao giờ overload, lên Gold 1 cái dính ngay, 2 hôm nay cả ngày cứ overload, GGS chơi chiêu hay sao đó, chắc Iron với Silver giá thấp hơn nên nó để cho gõ ,:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week