[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Đang bonus 32% . loạn hết cả tay =))

thằng này dị vãi đang đông còn bn thêm :confused:

4h rùi mà vẫn overload vậy ta! chắc đến 7h nghỉ là vừa :(

Mọi người kêu overload là sao. mình start là vào đc luôn

vừa được 2k code /giờ xong giờ thì thảm rồi :(

mọi người ai cũng bảo load chậm rồi overload là sao nhỉ?đúng là overload nhưng đợi 1 chút là vào dc,load thì rất tốt, cả đêm mình gõ dc 7k code xong đến gần 7h sáng đúng 30k code acc lên ruby luôn rồi nè,sau này khỏi đợi overload nữa

mọi người ai cũng bảo load chậm rồi overload là sao nhỉ?đúng là overload nhưng đợi 1 chút là vào dc,load thì rất tốt, cả đêm mình gõ dc 7k code xong đến gần 7h sáng đúng 30k code acc lên ruby luôn rồi nè,sau này khỏi đợi overload nữa
đúng rồi đó. overload khoảng 2-3 phút thôi mà ,nhiều code ngắn, load khá nhanh. vậy mà mọi người kêu không vào được.

Đang rửa chén, chờ GGS:rolleyes: -> zô phát, đang bột xà phòng:eek: -> vứt chén zô gõ:D -> được 50 code - dis:confused:

--> đi rửa chén tiếp :p
hix, tớ cũng overload cả ngày, hôm qua rồi hôm nay nữa. Lúc Silver ko bị overload sao lên Gold overload liền vậy?

đúng rồi đó. overload khoảng 2-3 phút thôi mà ,nhiều code ngắn, load khá nhanh. vậy mà mọi người kêu không vào được.
bạn level Ruby àh? Minh Gold có vào đc đâu, 2 ngày cứ overload rồi

bạn level Ruby àh? Minh Gold có vào đc đâu, 2 ngày cứ overload rồi
ruby ko có chuyện overload dù chỉ 1 giây, bạn đó cũng là gold thôi ,overload thì mình cứ chai lì dùng auto click 1 hồi cũng vào dc thôi ,có vấn đề gì đâu

Sao ngày nào cũng có người than overload với load chậm nhỉ. Mình gõ full speed có thấy gì đâu?

ruby ko có chuyện overload dù chỉ 1 giây, bạn đó cũng là gold thôi ,overload thì mình cứ chai lì dùng auto click 1 hồi cũng vào dc thôi ,có vấn đề gì đâu
pro cho hỏi làm thế nào mà auto click đc vậy? mình ngồi click tay ko thôi àh , ngồi nghe nhạc mà click hoài phát chán, :(

pro cho hỏi làm thế nào mà auto click đc vậy? mình ngồi click tay ko thôi àh , ngồi nghe nhạc mà click hoài phát chán, :(
add yahoo buzz mình cái mình gửi cho

tròi đất, cứ vào google gõ autoclick goget la ra, cai gi cng hỏi, pó tay
Mình gà nên sợ tải nhầm tệp virus hay hack nên thắc mắc gì cứ hỏi các pro cho chắc bạn ạh. Cũng may rất nhiều pro của Gogetsome sẵn sàng giải đáp cho Newbie

nick yahoo ở cái dấu Y! bên dưới nick 4rum của mình đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom