Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Up new payment proof, good luck :D

Các bác có ý định cheat ref thì quên đi :D ref free ăn k ngon nữa rồi :D tìm ref có đầu tư mới ngon :D

Còn 1 cái lưu ý nếu bác nào có ý định rút thì nên chuyển sang MG để rút, mình rút cổng skrill chờ rất lâu, hơn 2 tuần.

View attachment 116742

Up new payment proof, good luck :D

Các bác có ý định cheat ref thì quên đi :D ref free ăn k ngon nữa rồi :D tìm ref có đầu tư mới ngon :D

Còn 1 cái lưu ý nếu bác nào có ý định rút thì nên chuyển sang MG để rút, mình rút cổng skrill chờ rất lâu, hơn 2 tuần.
Giờ chơi có được k bác, đầu tư lúc đàu khoảng bao nhiêu thì hợp lý vậy bác

bac Darkcodemp4 viết 1 bài hướng dẫn đầu tư đi

hướng dẫn đầu tư là sao nhỉ :\ nạp tiền vào nâng cấp nhà thôi mà ta đâu có gì khác đâu ta :\
đang viết đc nửa bài cách nâng score rồi :v vài hôm nữa up :\

Èo. Bên em có 2 cái Euro. 1 cái là Club's euro. Cái kia là Manager's euro. Hai cái này khác gì nhau hả các bác :v?
Với cả rút tiền là rút cái nào? Club hay Manager :v

Cái này pay instant hay phải đợi duyệt bác? Với phương thức thanh toán hiện giờ là gì thế?

Èo. Bên em có 2 cái Euro. 1 cái là Club's euro. Cái kia là Manager's euro. Hai cái này khác gì nhau hả các bác :v?
Với cả rút tiền là rút cái nào? Club hay Manager :v
withdraw là manager, còn club thì đủ 10 euro có thể rút qua manager

Cái này pay instant hay phải đợi duyệt bác? Với phương thức thanh toán hiện giờ là gì thế?
pay qua skrill hoặc paypal tùy reseller, thường là skrill
withdraw có 2 bước, là đợi duyệt, duyệt xong đợi reseller pay, lần trước mình rút chỉ trong 24h tiền về, lần này 2 tuần, tùy lượt withdraw thôi, có đợt cuối mùa rút về nhiều chờ cả 20 thằng mới tới lượt mình
muốn nhanh thì chuyển sang MG để rút, 2-3 ngày xong.

Ngoài lề tí, bác còn chơi dice ko nhể? :rolleyes:
không bạn, btc giá x20 hồi đó con nhà nghèo như mình khôgn đú nỗi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom