Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Cái này rút tièn kiểu gì bác nhỉ. Không biết tên lúc đăng ký với tên ở skrill, vísa có cần giống nhau không bác nhỉ
skrill thì chỉ cần chính xác mail thôi, thanh toán thôgn qua reseller, rút chừng 2 tuần mới về

proof mới nhất, request xong vài tiếng về ngay :D

giờ đầu tư này còn kịp ko bác ? có hay bi scam như PTC ko
site uy tín lâu năm rồi :v chung chủ với market glory
giờ đầu tư thì ok, nhưng lâu ăn lắm, phải train cho đội mạnh mới ăn tiền được, game đầu tư dài hạn chứ phải phải ngắn hạn :D

giờ đầu tư thì ok, nhưng lâu ăn lắm, phải train cho đội mạnh mới ăn tiền được, game đầu tư dài hạn chứ phải phải ngắn hạn :D
V bác biết site nào mới ko giới thiệu mình với , bỏ MMO 3 4 năm rồi vào lại như ngáo ý :(

Bác ơi, giờ đầu tư vào thế nào nhỉ. Mình định dep vào ít chơi cho vui mà không biết cách. Cũng sắp lên league 4 rùi :D. À, bác xem HappySmileVN có phải là ref bác không, hồi trước nhớ không nhầm đăng ký theo bác :D

Due to the problems that some countries encountered with the National Cup, regulations in the schedule are needed in order to remedy the issue.

For the countries that the matches played normally and are at an advanced stage of the National Cup, the matches will be stopped for a couple of days until the others catch up.

Those who did not continue with the National Cup matches will start having their matches as in the schedule, to reach the same stage as those who did not have any problems.

We apologize for the inconvenience.

Have a nice day!

anh cũng chơi trò này hả anh :D
anh chơi từ lâu nhưng ko theo được vì đợt trước đăng kí đội ở giải Rumania mạnh quá với lại thức muộn nên bỏ , giờ vẫn muốn chơi vì thích quản lý bóng đá , em có chơi không ?

anh chơi từ lâu nhưng ko theo được vì đợt trước đăng kí đội ở giải Rumania mạnh quá với lại thức muộn nên bỏ , giờ vẫn muốn chơi vì thích quản lý bóng đá , em có chơi không ?
Dạ em cũng chơi từ lâu nhưng cũng bỏ lâu r` anh, dạo này em lười chơi với không có thời gian chắc nghỉ luôn đó anh. Làm đàn ông 2 bên vai nặng quá anh :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom