Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Starting with the 27.08.2018, the clubs which have a negative local currency will not be eligible to participate in the Continental Cup, to set up match bonuses or to bid for referrals.

The popularity penalty for having negative club funds will not change, and those who have negative funds for more than 30 consecutive days will enter the bankruptcy process.

Have a nice day!

Starting with the 56th season of the Continental Cup, meaning after 3 seasons, only the teams who have at least one 5-Star Super Talent player in the club, will be eligible to participate in the Continental Cup.

Keep in mind that 5-Star Super Talent Youths are currently on promotion until the 31st of August 2018.

Good Luck!

GGame này còn chơi ok không. Còn pay ko

capture-png.116742

proof mới nhất đây, chơi thì đc mà chậm lên, mấy đội league 1 điểm cao lắm rồi k cạnh tranh nỗi :v

Bạn check lại xem ý mình nói ACC ref của mình thắng trận, mình ko thấy thông báo nhận đc 10% cái bonus victory mà ref đó nhận

Cho mình hỏi là chơi 2 acc trên 2 máy khác nhau, trong cùng 1 đường Internet dc không mấy bác :popo_big_smile:

Bạn check lại xem ý mình nói ACC ref của mình thắng trận, mình ko thấy thông báo nhận đc 10% cái bonus victory mà ref đó nhận

nếu bạn k nhận đc thì mình đoán là ref > 100 ngày :| , m không rành rule này lắm

Cho mình hỏi là chơi 2 acc trên 2 máy khác nhau, trong cùng 1 đường Internet dc không mấy bác :popo_big_smile:

không nhé, ban khi rút, mình gặp th này rồi

vậy ở tiệm net ko cài trên nhiều máy cho khách chơi được hả bạn?
k đc, nó tránh acc clone để duy trì game, nên có liên quan đến multilog cùng ip thời điểm gần nhau nó sẽ ban, nhưng dùng proxy, ssh thì đc. muốn ref nhau phải có link giới thiệu rõ ràng, k dùng link trực tiếp.

trời đất @@ topic 2014 đến giờ mình mới thấy :eek::eek: chừ vẫn vào chơi được à chủ thớt???
market glory còn lâu đời hơn kìa :D nó vẫn pay hàng ngày, duy trì game tốt vãi :D nó còn ra thêm game mới mà chả biết chơi như nào :D

giờ MU online vẫn còn cài thành offline để chơi được mà :D:D:D
market glory còn lâu đời hơn kìa :D nó vẫn pay hàng ngày, duy trì game tốt vãi :D nó còn ra thêm game mới mà chả biết chơi như nào :D
À ý là muốn hỏi các bác kiếm được vẫn ngon chứ :D để e còn biết đường nhảy vào nè

À ý là muốn hỏi các bác kiếm được vẫn ngon chứ :D để e còn biết đường nhảy vào nè
ngon mà free thì rất lâu ăn, đầu tư ít ít thì ăn đc :v mình hiện tại tầm 15euro/tháng k đầu tư gì :v
mấy pro bên league 1 ăn mới đậm :v check lịch sử thì biết :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back