gõ 2 acc qlink bị cảnh báo

Status
Not open for further replies.

longphi54

Junior
Reactions
26
MR
0.001
các bạn hco mình hỏi chút nha: minh co capnel admin qlink rồi. mình tạo thêm 1 nhân vien đề mình gõ 2 acc cùng 1 lúc. nó báo là làm vay ko được sẽ bị khóa. vậy mình chỉ duoc gõ 1 acc chính thôi hả các bạn. acc phụ chỉ cấp cho men gõ thôi. ?

cho mìn hỏi chỗ tạo thêm nhân viên ý. mail mình điền cai gì cũng được hả nó ko kiểm tra mail đúng ko nhỉ ?
hay mình để 3 acc 1 mail co sao ko nhỉ ?

cho mình hỏi soft asian bản mới 11soft in 1 các bạn sài chưa. thấy nó thế nào để mình mua :D

các bạn hco mình hỏi chút nha: minh co capnel admin qlink rồi. mình tạo thêm 1 nhân vien đề mình gõ 2 acc cùng 1 lúc. nó báo là làm vay ko được sẽ bị khóa. vậy mình chỉ duoc gõ 1 acc chính thôi hả các bạn. acc phụ chỉ cấp cho men gõ thôi. ?

cho mìn hỏi chỗ tạo thêm nhân viên ý. mail mình điền cai gì cũng được hả nó ko kiểm tra mail đúng ko nhỉ ?
hay mình để 3 acc 1 mail co sao ko nhỉ ?

cho mình hỏi soft asian bản mới 11soft in 1 các bạn sài chưa. thấy nó thế nào để mình mua :D

bỏ trồng đi bạn, chỉ cần pass và user, name
acc đăng ký panel gõ làm chi cậu, cứ tạo nhìu ID mà phang tới, sợ j

Chủ thớt làm j phải phức tạp thế, tạo nhiều ID là được, ko thì hỏi các group nào đấy

ko ý tớ là. tớ là admin cpanel qlink rồi. tớ có acc admin mà gõ 1 mình thì load chậm cho nên tớ tao thêm nhân viên rồi tớ cho chạy 3 acc 1 luc gõ cho nhanh. nhưng no ko cha. nó cảnh cáo sẽ band nick viễnh viễn luôn. vậy là adimin chỉ duoc gõ 1acc thôi thì phải

ko ý tớ là. tớ là admin cpanel qlink rồi. tớ có acc admin mà gõ 1 mình thì load chậm cho nên tớ tao thêm nhân viên rồi tớ cho chạy 3 acc 1 luc gõ cho nhanh. nhưng no ko cha. nó cảnh cáo sẽ band nick viễnh viễn luôn. vậy là adimin chỉ duoc gõ 1acc thôi thì phải

Bó tay thiệt, và lần sau vào trong sticky Qlink tàn tập hỏi cho gọn hen.
Giờ trả lời cho nè:
- "Nó" nào không cho?
- Bạn là ID chủ tức là cái mà bạn gọi là Panel admin đó. Cái đó chỉ để "dòm" và kiểm tra số lượng capt mà "nhơn viên" tức là Ids con gõ bao nhiêu và cập nhật tiền cho họ mà thôi. Cái Id chủ này có gõ được đâu mà "đòi gõ".
- Tạo ids con xong rồi dùng soft mà phan tới, phan thải mái nhé. Vì ai cũng mần như vậy mà :D

Không ai gõ = nick admin cả. Bạn tạo employer mà gõ. Lý do: nếu lỡ ID admin bị ban thì bạn mất công xin lại group khác. Qlink thì gõ multi ID bình thường.
Không hiểu nó cảnh báo bạn vì tội gì ? Và bạn đang xài soft nào ?

vay hả ko ai gõ nick admin hả . trời mình đâu biet đâu gõ cả nick admin. mình dung sòt bubu bị cảnh cáo 2 lần rồi huhu ko biet no có ocn2 pay cho mình ko nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom