[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

bác ơi cho em hỏi trang này có bảo mật tốt hon zeeek ko bác?rồi nếu bọn cheat choác hack...nó nhảy vào thì làm thế nào chống dc ? :m066:

bác ơi cho em hỏi trang này có bảo mật tốt hon zeeek ko bác?rồi nếu bọn cheat choác hack...nó nhảy vào thì làm thế nào chống dc ? :m066:

Nó sẽ bảo mật tốt hơn.
Em thấy đó,nó cho chơi Visa nhưng mà không trực tiếp,qua dịch vụ trung gian-->muốn fund được phải có Code Verify từ Bank của chính chủ!!!!
Đây là một điểm mà nó rút kinh nghiệm từ Zeek rồi nè.....

cái này thì phải có thời gian kiểm nghiệm mới biết đc chứ bác

lỡ 1 thoi gian chơi bi héc mất tk như zeeek thì đau chym lắm bác :m131:

cái này thì phải có thời gian kiểm nghiệm mới biết đc chứ bác

Hi,kiểm nghiệm thì đúng rồi,nhưng là đối thủ của ZR mà muốn ngoi lên thì nó phải hơn ZR...
Mấy cha đó toàn đầu sỏ MLM và Marketing,họ thừa biết điều này........

reg xong rồi nó kêu thanh toán globalone.globalewallet làm sao?

-Một cái Visa có sẵn khoảng 30$ số dư khả dụng.
-Làm theo hướng dẫn ở đây : http://lenmangkiemtien.com/?p=967
***Nếu k muốn lên founder thì ngồi chơi thôi!!!đợi nó hoạt động rồi ''chơi'' em nó!!!

Nhanh lên làm cái Founde cho nó xứng mặt Ông Chủ Lớn của hệ thống kiếm tiền Vinammos chớ cưng....

anh hiếu mới post topic này đã gần 10 page rùi, kinh thật, a hiếu giỏi ghê :binhsua25:

Có gì đâu em,....
Tiền ai chả khoái
(Gái + Rượu + Thịt Chó....nữa là tứ Khoái)

nó có cái này hay nè;
Additional Access Country List
*Note: You will be able to log in and access your eWallet, only from the country in your profile above. If you would like to add additional access countries, please do so below.
mấy thằng hacker nc ngoài bó tay rùi. ha ha

Mình cũng bị giống bạn khoa2811
Setup xong Ewallet ko thấy payment nâng lên Founder và Who Referred You: No one referred you
tonghieu check giúp mình
User name: mrnam999

Chị cũng bị như 2 bạn này. Em kiểm tra xem. Với lại chỉ nhận đc có 2 mail chứ ko phải 3 mail như em hướng dẫn.
Ra Yahoo chị hỏi tý

Setup xong Ewallet ko thấy payment nâng lên Founder và Who Referred You: No one referred you
tonghieu check giúp mình

Chị cũng bị như 2 bạn này. Em kiểm tra xem. Với lại chỉ nhận đc có 2 mail chứ ko phải 3 mail như em hướng dẫn.
Ra Yahoo chị hỏi tý

Để tối nhé chị,em đi có chút chuyện giờ nè,....đây là lỗi chị ạ,nó sẽ fix lại thôi...

Ghi nhận là chưa thấy hai bạn.Chắc do lỗi xảy ra,...
Hôm qua nó cập nhật lại vài thứ.
Chắc sẽ fix nhanh thôi,hai bạn chờ nhé,vì k thể đăng ký nếu như không có inviter!!!

tonghieu check giúp mình

Ra Yahoo chị hỏi tý

Không có duyên với bác Hiếu thì qua mình nhé. http://www.ultimatepowerprofits.com/Vietsu
Sry chủ top :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,997
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week