• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

Mọi người nhanh chân đăng ký làm Founder có lẽ mai sau sẽ có lợi hơn đó.
Mình dùng CC và verify bằng cách chụp ảnh thẻ gửi cho nó và giờ đã là Founder rồi.

Cái này có chơi lên từ free được ko bác?

Cái này vẫn còn là điều bí mật....hơ hơ....
Nhưng nhiều khả năng là không vì không có post QC....

mấy trang này nhìn cứ khủng khủng thế nào ấy nhỉ, để theo chân thớt xem sao:">

23$ chỉ là chuyện nhỏ,TCN mình vứt vô đó 300$ roài mà còn chưa thu về xu nào (trừ 20$ thử = check)

Có vẻ ngon, theo chân bác tonghieu :binhsua27:

Châps nhận đi !!! Cái gì cũng tìm hiểu thì mới quăng !!! không dễ hơi đâu mà quăng vào !!! Còn chiện đc gì hay mất gì thì để thời gian nói đi ! Kinh doanh mà có ai nói trước đc điều gì !!! Đã sợ tốt nhất ko nên chơi và nghèo vẫn nghèo !!! Còn quăng $$$ vào thì chấp nhận 1 mất 1 lợi ---> lúc nghèo rẻ rách, lúc giàu thì ..v...

làm hướng dẫn dep = visa ntn đi bác, đến đoạn vào cái ebank xong mãi em ko thấy chỗ add fund = visa

cho dep = Visa VCB ko anh ơi

Đã là Visa thì cái nào cũng dc!!!
Nói chung là Debit Card/Credit Card đều okie.....

hix ko có AP PP hay LR gì đó làm sao đống phí đây . dep = card :(

làm hướng dẫn dep = visa ntn đi bác, đến đoạn vào cái ebank xong mãi em ko thấy chỗ add fund = visa

Bạn coi kỹ lại nhé,có hết rồi mà,topic hơi dài nên hơi rối mắt........

em lập ewallet xong ko thấy có bất kỳ cái payment nào đc lập sẵn cho mình trả cả :-s

Ban đầu bạn có đăng ký founder luôn không hay chỉ dăng ký free?

cho em hỏi, nếu mình đăng kí free thì sao này thế nào???? Và đăng kí founder thì sao này thế nào???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom