[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

Tại sao lại đầu tư thằng này trong khi zeek đang rất ổn định :-?

Zeek tuy đang rất ổn định nhưng ai mà biết cái gì sẽ xẩy ra trong tương lai. Bạn đầu tư thêm một danh mục coi như mình san sẻ bớt rủi ro.
Zeek hiện tại có khá nhiều ACC > 100.000 VIP, bong bóng căng mãi rồi cũng đến lúc nổ thôi cậu ạ.

Thêm lựa chọn mới càng thú vị hơn. ;))

Có vẻ mọi người e ngại về bảo mật của Zeek quá nên thấy mảnh đất mới là thích thú ngay! ;)

Thích là những người tiên phong nữa

có sao đâu thánh, người ta vẫn bảo đừng bỏ trứng vào 1 giỏ mà, với lại nếu free như zeek thì 2 bên vẫn tốt hơn 1 bên chứ. :binhsua26:

Visa đang hết $
Có lẽ fai hóng thêm 1 vài ngày nữa xem nó có mở PZ ko

VCB ko fai là Visa mới đau đời em chứ
ACB thì hết tiền :((

Đăng kí xog rồi, vào account profile thì bị ghi như vậy

Who Referred You: No one referred you

Setup xog ewallet cũng không thấy có cái payment nào pending hay thiết lập sẵn cả

3.Trả phí lên Founder.

Sau khi thiết lập eWallet bạn sẽ thấy có payment thiết lập sẵn cho vị trí Founder.

Đăng ký FOUNDER, thiết lập eWallet xong cũng không có Payment nào thiết lập sẵn.

Đăng kí FOUNDER nó cũng gữi có 2 mail àh:

Chắc hết cho đăng ký FOUNDER rồi :))

Last edited by a moderator:
Founder mà chỉ mất có $23 thôi à? cũng đáng để thử nhỉ.
nhưng có vài điểm mình chưa rõ lắm, thớt cho hỏi nhé: trang này là trang pre launch hay là trang offical luôn à? nếu không sao không thấy chút thông tin nào về công ty vậy? whois thì thấy tên miền chỉ có 1 năm, nếu là cty hay Group sao lại làm ăn kiểu chộp giật như HYIP vậy? lại là domainbysproxy.com nữa, sao lại giấu thông tin như vậy nhỉ? hóng thôi vậy

cái này cũng giống như zeek à bro

ko thấy info cụ thể ;)) , có đều giao diện đăng ký và mấy cái chức năng khác thì hơn zeek , chọn country xong nó hiện luôn cả city cho mình chọn nữa ;)) . Chưa biết có nên ném 23$ vào chơi thử ko ^ ^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week