• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Globallshare - ~$30/ngày - 20/10/2014 hết hạn

để đến gần ngày đóng đã còn 38 ngày nữa cơ mà ông nào dep sớm là khó có cơ hội tranh chấp có 45 ngày thôi :D

đã nói thằng này khó ăn của nó lắm , nhìn nó tăng phiếu là biết rồi . cứ tưởng dễ ăn

thôi đừng ảo tưởng nữa mấy bác
e đã đợi trong 22 ngày
và rồi giờ thì nó tăng thêm 38 ngày nữa

thôi đừng ảo tưởng nữa mấy bác
e đã đợi trong 22 ngày
và rồi giờ thì nó tăng thêm 38 ngày nữa
các bác ko vào xem lịch trình của nó à, nó đã đề ra từ trc rồi mà, từng bước thực hiện các bước khác nhau chứ có phải cái số ngày đếm ngược là số ngày các bác nhận dc tiền đâu. Muốn có tiền thì chịu khó bỏ công tìm hiểu chứ cứ lên đây complain hoài vậy @@

mịa ttưởn gì, mất 19$ mở acc thì ko ham @@!

đang có 10 share. hóng vậy

Đã làm chuột bạch và đã nhận được 1 tờ chứng nhận sở hữu 72 share
Hóng tiếp :D

Đã làm chuột bạch và đã nhận được 1 tờ chứng nhận sở hữu 72 share
Hóng tiếp :D
sao mà mở sớm thế bác. cứ từ từ đã nào. đợi gần hết cuối này rồi chơi. 400k cũng chẳng là gì cả nếu mà nó chơi đẹp :D mà cứ chuẩn bị hồ sơ tranh chấp sẵn luôn cho chắc :p

sao mà mở sớm thế bác. cứ từ từ đã nào. đợi gần hết cuối này rồi chơi. 400k cũng chẳng là gì cả nếu mà nó chơi đẹp :D mà cứ chuẩn bị hồ sơ tranh chấp sẵn luôn cho chắc :p
tranh chấp tiền pp với nó hả thím

tranh chấp tiền pp với nó hả thím
ờ, nó scam thì mình bật tranh chấp đòi tiên mình đã dep vào nó. chỉ cần chứng minh được nó lừa đảo thì sẽ lấy lại đc tiền về thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom