Other Globallshare - ~$30/ngày - 20/10/2014 hết hạn

nói chung thì khi mở cửa nó sẽ cho giá cổ phiếu khoảng 5$ 1 cổ phiếu tất nhiên sẽ tung tiền vào làm giá cho nó cao lên chứ sao , thị trường biến động mua vào bán ra còn nó là nhà in tiền mà :D

chia cổ tức thì nó chia bao nhiêu % của giá trị cổ phần ấy nhỉ các bác

Attachments

58.7 KB · Views: 35
nói chung thì khi mở cửa nó sẽ cho giá cổ phiếu khoảng 5$ 1 cổ phiếu tất nhiên sẽ tung tiền vào làm giá cho nó cao lên chứ sao , thị trường biến động mua vào bán ra còn nó là nhà in tiền mà :D
em có 30 cái share mà giá 5$ thì sợ éo đủ min pay rút quá :( Min pay nó đến 150$

giờ có ai vào dc không! mình không vào được, nó báo tên miền không tồn tại

nó không pay dispute được mà.
nhiều người dis quá, khả năng thắng cao lắm !
nên đọc các điều khoản nhé, khả năng nó đã chuẩn bị kỹ lưỡng và các điều khoản của nó chắc nó đã làm việc với pp rồi. nên mình nghĩ sẽ khó mà lấy lại đc tiền, nhưng vẫn hi vọng nó pay :D

nên đọc các điều khoản nhé, khả năng nó đã chuẩn bị kỹ lưỡng và các điều khoản của nó chắc nó đã làm việc với pp rồi. nên mình nghĩ sẽ khó mà lấy lại đc tiền, nhưng vẫn hi vọng nó pay :D

Bạn nghĩ xem có biết bao nhiêu người dep $ ùi ? Chẳng lẽ người Mỹ họ ko biết tiếng anh sao mà bạn lo :D

Bạn nghĩ xem có biết bao nhiêu người dep $ ùi ? Chẳng lẽ người Mỹ họ ko biết tiếng anh sao mà bạn lo :D
không biết có bao nhiều người dep :D nhưng mà cuối kỳ đóng chắc mình cũng dep thôi, có 20$ đáng gì, coi như 1 buổi matsa :D có 34 cổ phần cơ mà :))
liều ăn nhiều :p

không biết có bao nhiều người dep :D nhưng mà cuối kỳ đóng chắc mình cũng dep thôi, có 20$ đáng gì, coi như 1 buổi matsa :D có 34 cổ phần cơ mà :))
liều ăn nhiều :p

Dep trễ lỡ mốt nó thông báo cho các acc đóng sớm hưởng lợi thì lúc đó tiếc nha =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back