Globallshare, 1 cú troll lịch sử :)))

5 ngày nữa là gì có gì
Không phải Hoa Kỳ
10/22/2014: Bắt đầu phần mở tài khoản

11/30/2014: Kết thúc của phần mở tài khoản

12/02/2014: Bắt đầu của giao dịch cổ phiếu GAS ( mua / bán )

01/02/2015: Bắt đầu tín dụng cổ tức cho các cổ phiếu GAS

=)) 2013 đến h vẫn chưa chạy ... site này troll vãi hà - lúc mình đăng ký đc tận 500 share k hề cheat choát nhưng đã bị band vô cớ và k gửi 1 email nào cả - vì tính chất nhảm vê lù =))

Mỗi bác cằm trong tay 100 share - giá hiện giờ 30$/share (mình đoán tầm đó là bèo ) -> 1 bác 3k$ =)) tiền đâu nó trả cho cả trăm thậm chí cả triệu tài khoản như nó nói

Trường hợp share k bán chỉ chia cổ tức => Site nó mình thấy chẳng bán quảng cáo gì còn cho Member tạo free Ads tiền lời đâu ra mà chia cổ tức hằng tuần nhỉ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hóng 5 ngày nữa nó dời lịch tiếp ai thấy như vậy Like 1 cái

Your connection is not private
Attackers might be trying to steal your information from www.globallshare.com (for example, passwords, messages, or credit cards).

Vừa vào bị. Cái nồi gì nhỉ :eek:

:D

mới vào và dc 20 vé
:D:D:D:D:D

vào có bị sao ko :D chắc nó hết hạn ss

thôi cứ chờ thử xem, dù sao cũng đâu mất xu nào :D thường người ta scam của mình thì phải bắt mình đóng fee mới scam ngon chứ trang này nó chỉ bắt login mỗi ngày rồi đi ra thôi mà, được ăn cả, ngã về không;)

thôi cứ chờ thử xem, dù sao cũng đâu mất xu nào :D thường người ta scam của mình thì phải bắt mình đóng fee mới scam ngon chứ trang này nó chỉ bắt login mỗi ngày rồi đi ra thôi mà, được ăn cả, ngã về không;)
mình logi hàng ngày cũng tạo lên doanh thu cho nó rồi.thôi kệ cũng chả mất gì

Gần 1 tháng trước tôi cũng có giới thiệu về trang này, tất cả mọi người đều nói tôi rảnh quá nên làm chuyện tào lao
người thì nói làm cho nó giống đa cấp quá, người thì trang web lừa đảo,...
Nói đến nổi topic của tôi phải xóa
Chỉ bỏ thời gian đăng nhập mỗi ngày 1 lần, có mất gì đâu mà lại bảo tôi xàm, muốn giới thiệu cho mọi người vào tést được thì có tiền không được thì thôi. Có một số thành viên còn nói khéo (còn hơn chữi) thậm tệ tinh thần chia sẽ của tôi.
Tôi đành lặng lẻ tự mình Tést xem sao, ai dè giờ lại có rât nhiều người tham gia.
Tôi cũng rất hy vọng là trang này nó sẽ trả tiền thật (ít còn hơn ko có). Miễn phí mà.

Cảm ơn đã xem

mình thầy cái này là tiền ảo trá hình chứ cổ phiếu gì! có lẽ cũng có ăn đấy:oops:.

còn lâu mới được bán cổ phiếu mình thấy nó cứ hẹn hoài bao giờ mới cho kiếm tiền đây

cái này chơi ntn với pay qua đâu các bác :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,839
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week