Globallshare, 1 cú troll lịch sử :)))

hình như lâu k đăng nhập hay k kích hoạt thì bị khóa hay sao ý

ngày nào mình cũng vào hết bạn à ko biết sao hom nay lại ko vào được .còn hôm qua mình vào được mà hay là nó xóa tài khoản cheat vậy cậu.mà xóa thì nó phải thông báo qua gmai chứ.mình nghĩ là mình bị ăn cắp mật khẩu rồi:(

ngày nào mình cũng vào hết bạn à ko biết sao hom nay lại ko vào được .còn hôm qua mình vào được mà hay là nó xóa tài khoản cheat vậy cậu.mà xóa thì nó phải thông báo qua gmai chứ.mình nghĩ là mình bị ăn cắp mật khẩu rồi:(
Có phần quên mật khẩu mà. bạn bấm vô đó. nó gửi link về mail, đặt mật khẩu lại là đc

Có phần quên mật khẩu mà. bạn bấm vô đó. nó gửi link về mail, đặt mật khẩu lại là đc

mình không thấy phần quên mật khẩu ở đâu hết mà kohng6 có liên kết gì hết chỉ thấy đăng nhập với đăng ký thôi.:(

mình không thấy phần quên mật khẩu ở đâu hết mà kohng6 có liên kết gì hết chỉ thấy đăng nhập với đăng ký thôi.:(
ấn vào sign in dưới cùng có dòng nếu bạn quên mk bấm vào đây

chỗ tớ khoanh tròn á

Attachments

128.6 KB · Views: 46
của mình nó lại không hiện giống bạn hay là nó đã ban xóa acc mình rồi
Có lẽ vậy rồi.
Sai mật khẩu nó vẫn có chỗ quên mật khẩu đó

Có lẽ vậy rồi.
Sai mật khẩu nó vẫn có chỗ quên mật khẩu đó
nhập sai email thì nó không hiện lên dòng quên mật khẩu đâu bác...
vậy nếu ai đó biết được mật khẩu thì họ có thể thay đổi lại địa chỉ emai không các bác.vì em dám cam đoan là em điền đúng emai và mật khẩu vì em đăng nhập ngày 1 mà với 10 acc chứ không phải ít bác à:(:(

quan trọng là rút về tiền mặt được hay ko thôi, chứ số ảo nhìn đã mắt chứ có đã tay đâu, chưa cầm tiền được thì có chạy cũng như ko, spam nhiều nó kiếm được tiền từ quảng cáo nhiều chứ để làm gì
đây mỚi là zinz nèk :p
2 thím thế thím nào mới là zin còn thím nào lô hả 2 thím :p
@conheo dzô nhận hàng còn zin nhé nguyên tem chưa bóc luôn tha hồ thÔng ass nhé heo, nhớ chuẩn bị vài can dầu nhé kẻo đang thông lại hết giữa chừng đó :D

Globallshare dễ xoá account lắm bạn à, nhất là gần đến ngày nó chính thức khởi động, chơi nhiều acc càng có nguy cơ

vậy ko biết bác nào bị xóa acc chưa nữa mà xóa thì nó cũng phải báo về gmai mình một tiếng chứ hay bị người ta đổi pass thì nó cũng phải thông báo về gmai một tiếng chứ đằng này ko có dấu vết gì của em gần cả trăm cổ phiếu chứ có ít đâu bác ôi thôi bao nhiêu kỳ vọng của em tan thành mây khói huhuhuhhu:(

vậy nếu ai đó biết được mật khẩu thì họ có thể thay đổi lại địa chỉ emai không các bác.vì em dám cam đoan là em điền đúng emai và mật khẩu vì em đăng nhập ngày 1 mà với 10 acc chứ không phải ít bác à:(:(
không có chuyện đổi địa chỉ email đâu bạn.
Chắc phải chia buồn với bạn rồi.

2 thím thế thím nào mới là zin còn thím nào lô hả 2 thím :p
@conheo dzô nhận hàng còn zin nhé nguyên tem chưa bóc luôn tha hồ thÔng ass nhé heo, nhớ chuẩn bị vài can dầu nhé kẻo đang thông lại hết giữa chừng đó :D
tuỳ chứ em, cÓ chỖ cÒn zinz cÓ chỖ thì vẫn cÒn nguyên , em thích chỖ nàO thì thým chiều em chỖ đÓ :p

vậy ko biết bác nào bị xóa acc chưa nữa mà xóa thì nó cũng phải báo về gmai mình một tiếng chứ hay bị người ta đổi pass thì nó cũng phải thông báo về gmai một tiếng chứ đằng này ko có dấu vết gì của em gần cả trăm cổ phiếu chứ có ít đâu bác ôi thôi bao nhiêu kỳ vọng của em tan thành mây khói huhuhuhhu:(
Mấy lần trước gần đến ngày launch chính thức thì trên mấy forum nước ngoài nhiều người bị xoá account đầy, chắc lần này cũng vậy thôi cậu. Không biết lần này nó có launch chính thức ko nữa

Mấy lần trước gần đến ngày launch chính thức thì trên mấy forum nước ngoài nhiều người bị xoá account đầy, chắc lần này cũng vậy thôi cậu. Không biết lần này nó có launch chính thức ko nữa
Đọc kỹ điều khoản dịch vụ của nó. Không vi phạm gì thì nó lấy cớ gì xóa acc?

tuỳ chứ em, cÓ chỖ cÒn zinz cÓ chỖ thì vẫn cÒn nguyên , em thích chỖ nàO thì thým chiều em chỖ đÓ :p
anh thích chỗ nào mà vừa còn zin mà lại tơ ấy thím chỗ nào hết tơ là anh không thích đâu :D
tối nay có đi cày không thím o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week