Globallshare, 1 cú troll lịch sử :)))

Cũng khoe cho có lệ, không ngờ theo nó lâu tới vậy rồi

anh thích chỗ nào mà vừa còn zin mà lại tơ ấy thím chỗ nào hết tơ là anh không thích đâu :D
tối nay có đi cày không thím o_O
hàng đÓ chỉ cÓ thým @caffebuon mới cÓ thÔy nha, anh thì chịu rùi, thým chịu khÓ xéch can dầu đến nhà thým ấy mà mà thÔng chO fƠ fƠ nhà :D :D :D

2 thím thế thím nào mới là zin còn thím nào lô hả 2 thím :p
@conheo dzô nhận hàng còn zin nhé nguyên tem chưa bóc luôn tha hồ thÔng ass nhé heo, nhớ chuẩn bị vài can dầu nhé kẻo đang thông lại hết giữa chừng đó :D
:D đã thành thương hiệu hay sao í:eek: zin là Heo hốt ko nói nhìu:D

Mấy bạn cứ bình tĩnh. theo mình NÓ CHO CHƠI NHIỀU ACC NHÉ. nếu nó cho chơi một acc thì nó để chữ "Đăng nhập tài khoản khác" làm gì?

Mấy bạn cứ bình tĩnh. theo mình NÓ CHO CHƠI NHIỀU ACC NHÉ. nếu nó cho chơi một acc thì nó để chữ "Đăng nhập tài khoản khác" làm gì?

em mới ra đi 12 acc :(:( long đau như cắt:mad:

Hihi, ngon. Có topic nào hướng dẫn không cho chị chơi với, chứ hơm bít cái này :(
dễ mà chị, tạo 1 tài khoản, xong lấy link reg của tài khoản đó đi tuyển reg là cổ phiếu nó lên thôi, hoặc 1 ngày chỉ cần đăng nhập 1 lần là có 1 cổ phiếu rồi :D

dễ mà chị, tạo 1 tài khoản, xong lấy link reg của tài khoản đó đi tuyển reg là cổ phiếu nó lên thôi, hoặc 1 ngày chỉ cần đăng nhập 1 lần là có 1 cổ phiếu rồi :D
1IP reg nhiều acc được ko e???

Cheat được ko :D

bác chưa bị gì à sao em ra đi 12 acc liền hay do em ra tiem net nên nó phát hiện được thì phải:(:(
thì giờ nó cho cheat nhưng sau khi open thì check lại hệ thống thì đi hết thôi , vì với số tiền chỉ trả lớn như thế thì nó sẽ check lại cho ai chơi thật sự thôi

vậy nếu ai đó biết được mật khẩu thì họ có thể thay đổi lại địa chỉ emai không các bác.vì em dám cam đoan là em điền đúng emai và mật khẩu vì em đăng nhập ngày 1 mà với 10 acc chứ không phải ít bác à:(:(
hình như ko thay được email bác à...e tìm mà ko thấy...bác thử gửi ticket cho nó xem

em cũng quán nét mà :D

nhưng mà do em thay đổi ip từa lua vì nhiều acc quá ko nhớ nên mới chết thôi ko cheat nữa mấy hô nữa nó làm còn gắt hơn bác à.ko thoát được đâu

hình như ko thay được email bác à...e tìm mà ko thấy...bác thử gửi ticket cho nó xem

mình cheat nên gủi khó lắm bác à vì còn nhớ họ tên nữa mà 12 acc em đặt họ tên tào lao ko giờ ko nhớ nỗi.còn gmai thì nhớ như inh

mình cheat nên gủi khó lắm bác à vì còn nhớ họ tên nữa mà 12 acc em đặt họ tên tào lao ko giờ ko nhớ nỗi.còn gmai thì nhớ như inh
thế ticket cái acc chính thôi còn mấy acc phụ xác định là bỏ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week