Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi site này còn ok không định dep vô nhiều tí nữa
Không có gì là tuyệt đối bạn ơi. Nhất là invest online, luôn có sự rủi ro nhất định nhưng mình phải làm sao để hạn chế sự rủi ro đó mới là quan trọng.
Site này theo đánh giá của mình thì nó vẫn ok trong 1 đến 2 chu kỳ nữa. Nên bạn có thể xem sét và quyết định :)

Show cái proof ngày hum này nào :D

Cảm ơn bạn đã trả lời giúp mình. Câu trả lời của bạn là Chính xác :))

- - - Updated - - -

Đã refback cho bạn này nhé, xác nhận giúp mình :D

usename : trancongduc13
Trần Công Đức 2007: full name : Tran CongDuc
Trần Công Đức 2007: mail: [email protected]
ok đã nhận được RB của chủ thớt:binhsua25:

Bạn nào lên nhận hàng đê :D

Global Ads Broker

• PLEASE HELP!

It looks like that your downline Khanh Pham e-mail: [email protected] GAB username: phamphukhanh does not know English. Please tell him to send me his correct payza email on which he want's to be paid. PLEASEE

Admin nói bạn rút bằng PZ nhưng mail PZ không đúng
Nó có gửi mail thông báo nhưng không thấy bạn trả lời
Giờ bạn phải gửi mail PZ chính xác để nó thanh toán cho bạn

Vừa giải quyết xong 1 bác thì lại lòi ra bác nữa hix :D

Global Ads Broker

• BUT LOOK NOW WE HAVE ANOTHER ONE!
    He also don't respond to my email, so I guess he doesn't know english. He is also your downline. His name is: Nhat Phat email [email protected] and he entered LibertyReserve: [email protected] <<<<!!!!!
    But Liberty Reserve dills with NUMBERS, NOT emails. You know that. Will you help me on this one also? It's your downline. If you can help me just let me know his correct LibertyReserve account NUMBER not email.

Admin nói bạn rút LR nhưng lại cung cấp email
    LR sử dụng ID chứ không phải email
    bạn gửi LR ID cho nó để nó pay nhé :)

Có nhiều bạn pm hỏi mình sao hum qua không được chia lợi nhận
mình tạm giải thích thế này nhé
-giờ hệ thống đã là Auto, vì vậy việc chia lợi nhuận cũng vậy
-giờ nó không chia đều cho tất cả thành viên như trước nữa
-hôm này người này được nhiều thì mai sẽ được ít hơn và ngược lại
-nhưng yên tâm là vẫn bằng nhau
-admin sẽ gửi mail thông báo với các bạn về vấn đề này

tin nhắn admin gửi cho mình
Global Ads Broker

• Explain to him that profit is added automatically. I just run profit share script. Then script makes profit share among NEXT 100 PEOPLE. So, that means HE WILL BE THE NEXT - TODAY, and others who get more yesterday will get less today. Overall it will be equal. And I see his get some profit even yesterday. But not much. So today he will get more then others, but NOT now, latter then I run script. AND THAT DEPENDS HOW MANY SALES I HAVE! NO SALES - NO MONEY! MORE SALES - MORE MONEY FOR EVERYBODY! AND - you understand how this works - I don't share FAKE money. If I have sales I share. One day I have LESS - it's normal. Site was under maintenance - people could not BUY for the whole DAY but I still pay profit. It was a weekend - people are less at home! But I still pay profit! And so on, so on. Ok?

• Later and will send mail to all members and will explain how this works. They think this is INVESTMENT or HYIP program, but it is NOT.

• Overall - in a 2-3 days it will be equal for everybody. Later then I run a script I will check his shares just for any case to be sure - don't wary.

cho hỏi tí nha mình đổi mail payza nhận tiền thì trong mục ta3 tiền nó hiên như thế này STRANGE_MAIL_CONTACT_SUPPORT_Payza(mail) vậy là có được không?và pending gần 2 ngày thông thường chỉ 24h là ok

cho hỏi tí nha mình đổi mail payza nhận tiền thì trong mục ta3 tiền nó hiên như thế này STRANGE_MAIL_CONTACT_SUPPORT_Payza(mail) vậy là có được không?và pending gần 2 ngày thông thường chỉ 24h là ok
Nếu bạn đổi cổng thanh toán khác thì khi thực hiện thanh toán nó sẽ gửi mail cho bạn để bạn xác nhận (tránh hacker)
Vậy nên tốt nhất bạn cứ gửi mail cho nó nói là tôi muốn nhận thanh toán bằng mail pz này là được.
nhớ gửi bằng mail bạn đã đăng ký và cung cấp đầy đủ thông tin như fullname, usernane và email nhé!

mình đã send tìn qa tài khoản lR cua nó, vậy chừng nào m ình mới có tiền trong web nhĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week