Giúp Verifited PM

Mandota2

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
các bác có ai có pts đc cái PM hoá đơn tiền điện nước giúp mình với
hoặc là có ai bán pm đã verifited ko
cho mình xin giá nhé!

bác nào verity đc vụ này cho cái giá với . mình đang cần

Veri cũng đơn giản mà sao mấy bác mua làm gì nhỉ? Dùng hđ mua điện thoại cũng đc mà. Em dùng hđ mua ngoài tgdd veri phát một.

Veri cũng đơn giản mà sao mấy bác mua làm gì nhỉ? Dùng hđ mua điện thoại cũng đc mà. Em dùng hđ mua ngoài tgdd veri phát một.

hóa đơn mua điện thoại có ghi cả số nhà địa chỉ nhà luôn ha cậu, tớ ver bill bằng cái giấy báo mở tài khoản ATM của ngân hàng mà không được :(

ra ngân hàng yêu cầu họ cấp cho giấy chứng nhận chủ tài khoản ngân hàng , mất 33k thì phải

hóa đơn mua điện thoại có ghi cả số nhà địa chỉ nhà luôn ha cậu, tớ ver bill bằng cái giấy báo mở tài khoản ATM của ngân hàng mà không được :(

Mình hay mua online nên có ghi đ/c, không có cậu up cái sao kê tk cũng ok mà.

Điện nước có khi đứng tên người khác. Internet thì mình lắp là tên của mình thôi. Mình ver bằng hoá đơn internet ok nhé.

Điện nước có khi đứng tên người khác. Internet thì mình lắp là tên của mình thôi. Mình ver bằng hoá đơn internet ok nhé.
Internet cũng đứng tên người khác luôn rùi làm sao bác?

Hộ khẩu có đóng dấu đỏ là được. Quan trọng là đúng cái trang có tên của mình.
Cái phần 1 là mình chụp passport là được rùi, vậy phần 2 chụp hộ khẩu có địa chỉ giống địa chỉ passport là dc phải ko bạn?

Nó yêu cầu đúng địa chỉ vậy thôi, chứ lúc mình chụp hộ khẩu lên cũng đâu có địa chỉ gì đâu. Cái nó cần là tờ giấy có dấu đỏ và tên mình trên đó. Bác thử xem. Như của mình

Nó yêu cầu đúng địa chỉ vậy thôi, chứ lúc mình chụp hộ khẩu lên cũng đâu có địa chỉ gì đâu. Cái nó cần là tờ giấy có dấu đỏ và tên mình trên đó. Bác thử xem. Như của mình
Cái hộ khẩu là dùng cho bước 2 hả bác, vì bước 1 em chụp passport đã ok rồi.

Đúng rồi bác.
Mình tải hộ khẩu lên vẫn ko dc , nó trả lời :
Tình trạng: giảm

tài liệu được chấp nhận để xác nhận địa chỉ: báo cáo ngân hàng, tiện ích gần đây (khí, nước, điện) hóa đơn hoặc tài liệu tương đương khác (điện thoại hoặc internet hóa đơn, giấy chứng nhận bảo hiểm vv) với tên họ và địa chỉ bằng ký tự Latinh, hay một bản dịch có công chứng nếu họ và địa chỉ được viết nhiều nhân vật khác.

Lưu ý: Bạn có thể tải lên một hóa đơn của thân nhân gần (mẹ, vợ, chồng vv) thay vì của chính bạn nếu bạn chia sẻ cùng họ.

Yêu cầu:
- Hình ảnh phải có các trang tài liệu chính thức ban hành đầy đủ với tên họ và địa chỉ vào nó làm từ đầu phía tương lai;
- Tên họ và địa chỉ của bạn trong chi tiết tài khoản phải được chính xác giống như trong tài liệu đệ trình và được viết bằng ký tự La tinh;
- Hình ảnh phải có một độ phân giải cao, ở tập trung và màu sắc ban đầu mà không cần bất kỳ sự thay đổi máy tính;

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week