Chat Có cách nào check CCCD fake?

Mình đang định nộp đơn tố cáo lừa đảo ở CA quận nó thường trú nhưng làm sao check đc có phải CCCD của nó là pts hay thiệt nhỉ?
Góc chụp ko quét đc mã QR.

bạn chỉ cần biết mặt nó , thì ra công an phường hỏi là ra hết , có được số cccd thì ra đọc cho họ là truy ra ngay lập tức , vì công an phường ăn no chỉ có công việc đó thôi , cứ ra hỏi là họ biết ngay

bạn chỉ cần biết mặt nó , thì ra công an phường hỏi là ra hết , có được số cccd thì ra đọc cho họ là truy ra ngay lập tức , vì công an phường ăn no chỉ có công việc đó thôi , cứ ra hỏi là họ biết ngay
vấn đề là sợ nó fake địa chỉ rồi

đã lừa rrooif thì cứ public full ảnh đi
và cả có đội check tt
chỉ cần có số cccd là ra full dòng họ được

đã lừa rrooif thì cứ public full ảnh đi
và cả có đội check tt
chỉ cần có số cccd là ra full dòng họ được
Thẩy cái CCCD nguyên bản lên. Ae check cho ra thật hay giả rồi tính tiếp
sợ có đồng bọn phát hiện nó bỏ trốn nữa thì mệt

CCCD fake QR vẫn quét được mà bạn
quét đc nhưng cái kia nó chụp bị xéo với chói sáng nên dùng zalo quét ko đc bạn
nếu quét đc thì biết có pts ko rồi

Mình có thắc mắc là nếu quét được làm sao phát hiện pts á b, mình cũng gặp nhiều trường hợp dị gòi á

Mình có thắc mắc là nếu quét được làm sao phát hiện pts á b, mình cũng gặp nhiều trường hợp dị gòi á
quét nó ra vầy

khác thông tin thì là pts thôi b

Cái này chắc chỉ có người trong ngành check mới ra thôi
vậy chỉ có thể nhờ mấy chuyên gia photoshop check xem hình đã bị pts chưa hay ko

Mình đang định nộp đơn tố cáo lừa đảo ở CA quận nó thường trú nhưng làm sao check đc có phải CCCD của nó là pts hay thiệt nhỉ?
Góc chụp ko quét đc mã QR.

Bạn cứ đem ra hẳn cho CA , thà nhhaafm còn hơn bỏ sót
phương châm đời sống

quét lần đầu ra dòm ngay là biết fake thì tóm cổ liền . chưa tính quét 2 con bọ chét đằng Sau thì lên ký hợ voi FC . Juventu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom