Giúp vấn đề về cái Usb với

hjeu369369

Senior
Reactions
238
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
pác nào pro giúp e với ????
Tình hình là nhà e ngèo chả có tiền mua máy tính ? phải chơi nét ? mà mấy pác cũng biết làm mmo thì biết bao nhjêu là phần mềm rồi 1 số thôg tin trag link đủ thứ e đều lưu zô usb hết àk ? mà gjờ nó ra nôg nổi này àk ? ai giúp gjùm usb e với ? ScreenHunter_02 Mar. 14 17.49.jpg ? chỉ e cáck để coppy mấy dữ liệu trong đó ra chỗ khák để format laj usb àk

vào bằng cái folder xem dc k. Còn k tìm cách chạy lại drive gì đó.

Upvote 0
8-} Làm mmo mà ra net à cậu @@!

Mình củng làm tại net nè.phá băng rồi thích làm gì thì làm.máy chùa mak

Upvote 0
up dùm .pro vào giúp

Upvote 0
Thiệt mấy bác.... nhiệt tình chút đi.
Cách 1: giống bác sad_T nói đó (Sử dụng DOS dùng lệnh coppy tất cả dữ liệu vào ổ đĩa khác)
Cách 2: Recover file cách này hơi hiu tỉ lệ cao nhất cũng được 95%
P/s: làm cách 1 trước không được hả làm cách 2

Upvote 0
ra máy khác cắm lại xem vào dc ko, có thể chỗ cắm ko ổn định.

Upvote 0
pác nào pro giúp e với ????
Tình hình là nhà e ngèo chả có tiền mua máy tính ? phải chơi nét ? mà mấy pác cũng biết làm mmo thì biết bao nhjêu là phần mềm rồi 1 số thôg tin trag link đủ thứ e đều lưu zô usb hết àk ? mà gjờ nó ra nôg nổi này àk ? ai giúp gjùm usb e với ? View attachment 8311 ? chỉ e cáck để coppy mấy dữ liệu trong đó ra chỗ khák để format laj usb àk

Nó đòi Format thì Fọt nó lun đi. Nếu Fọt hok được thì tài cái Fọt USB dzìa Fọt. Xong lấy GetDataBack lấy lại.

Nếu cần PM Yahú (namtuoc_ptc) tớ send wa cho, cần thiết thì mở Team tớ Teamword lun cho nè.... Ổ 320GB của Seagate mà tớ còn lấy lại tấc tần tật lun á .... hok nổ đâu nhá >110% lun ni.

Upvote 0
Nó đòi Format thì Fọt nó lun đi. Nếu Fọt hok được thì tài cái Fọt USB dzìa Fọt. Xong lấy GetDataBack lấy lại.

Nếu cần PM Yahú (namtuoc_ptc) tớ send wa cho, cần thiết thì mở Team tớ Teamword lun cho nè.... Ổ 320GB của Seagate mà tớ còn lấy lại tấc tần tật lun á .... hok nổ đâu nhá >110% lun ni.

Đúng, mình có lần dùng EASEUS để lấy lại, mất 10, lấy lại được 15 ;)) Có cả những file đã xóa từ rất lâu, vậy mà vẫn khôi phục lại được, số dung lượng của file y nguyên ban đầu :x
.
.
.
Đến lúc ngồi mở file ra mới thấy chất lượng của nó =))

Upvote 0
Đúng, mình có lần dùng EASEUS để lấy lại, mất 10, lấy lại được 15 ;)) Có cả những file đã xóa từ rất lâu, vậy mà vẫn khôi phục lại được, số dung lượng của file y nguyên ban đầu :x
.
.
.
Đến lúc ngồi mở file ra mới thấy chất lượng của nó =))

Ka ka ka... Vậy là pác hok active file nó lại gùi....
Những file xóa lâu rồi lấy lại được hết nhưng ko mở được bình thường mà mình phải dùng 1 phần mềm để active nó thì mới đọc được.

Ka k aka

Upvote 0
Ka ka ka... Vậy là pác hok active file nó lại gùi....
Những file xóa lâu rồi lấy lại được hết nhưng ko mở được bình thường mà mình phải dùng 1 phần mềm để active nó thì mới đọc được.

Ka k aka
phim mình xóa lâu lắm rồi lấy lại đc nhưng ko xem đc.active kiểu gì thế?dạy mình với

Upvote 0
phim mình xóa lâu lắm rồi lấy lại đc nhưng ko xem đc.active kiểu gì thế?dạy mình với

Dạy gì pác ơi... lên google seach phát đầy ra..... ka ka ka... mờ có đều bí mật quốc gia... Úp cho bạn thớt

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom