Ask Giúp newbie về app tý nhé. cảm ơn

N94Craven

Junior
Reactions
14
MR
0.001
mình là người mới tham gia hoạt động mmo. mình ko biết nhiều và đang nghiên cứu chiến app trên bluestacks.mình bị hạn chế vì ko có tài khoản paypal. các bạn cho mình hỏi là ngoài paypal ra còn có app nào kiếm tiền từ việc tải app và làm task mà pay qua các site như PerfectMoney ko? xin ai đi ngang nếu đọc được chia sẽ cho mình ít kinh nhiệm qua email: [email protected]. còn nếu bạn ko muốn share app thì xin cho mình biết liệu là có app nào như vậy và số lượng app pay qua PerfectMoney là bao nhiu cái nhé. xin cảm ơn. vì mình đã tải 12 cái app:
Tapporo, Tapjoy,Sms,Whaff,Juno,Fma . . . . toàn từ google play. và đa số đều đã chặn BlueStacks. nên nãn lắm rồi mới lên mmo xin được chỉ giáo. ai giúp mình xin cảm ơn. ko đừng nói lời cay đắng tội nghiệp newbie

khuyên bạn 1 câu, có thể nản chí nhưng nói thật, kiếm con đường khác mà đi, blue bây giờ pro còn chết lên chết xuống

khuyên bạn 1 câu, có thể nản chí nhưng nói thật, kiếm con đường khác mà đi, blue bây giờ pro còn chết lên chết xuống
Pờ rào là đây rùi, đúng rùi đó bạn thiết bị thật mới bền vững, chỉ mỗi tội mỗi tháng đủ $ cafe, vài tháng thì banh luôn cái thiết bị kaka :D

paypal thì cứ tử tế hẳn hoi chả làm sao. cũng như bạn lập nick yahoo thôi. có điều tiền đâu mà về paypal :)

uh làm phone thật thì ngon, cơ mà tiền k đủ mua máy mới, haiz nhớ cái thời hoàng kim

Paypal là thứ dễ reg nhất mà còn chê õng ẹo thì sao chơi MMO được mà đòi hỏi

Bác có mua acc pp(k mail) đc 2 năm rùi nhiều giao dịch đã ver mình bán cho... :p

có app cho thanh toán pm nhé. cơ mà dạo này app cũng hẻo quá

eo acc PP chưa verify xài 2 năm nay, có thấy bị gì đâu ta :(

Nếu ngại lập acc PP thì thế này: đăng ký 1 cái gmail, lúc thanh toán bằng PP thì cứ điền cái mail đó vào, tiền thanh toán sẽ về mail, sau đó bán cái mail đó cho người khác cần để họ add vào PP của họ và nhận tiền. Còn người mua mail có thể thanh toán lại cho thím bằng PM hoặc kiểu khác :)

Nếu ngại lập acc PP thì thế này: đăng ký 1 cái gmail, lúc thanh toán bằng PP thì cứ điền cái mail đó vào, tiền thanh toán sẽ về mail, sau đó bán cái mail đó cho người khác cần để họ add vào PP của họ và nhận tiền. Còn người mua mail có thể thanh toán lại cho thím bằng PM hoặc kiểu khác :)
cảm ơn bạn đã chỉ dạy nhé.

cảm ơn bạn nhé. mình ko có visa để đăng ký. còn PM thì reg dễ lắm. :)
Mang 1 tấm hình thẻ 3x4 cùng chứng minh nhân dân kèm theo 45 ngàn ra ngân hàng ACB mà làm cái Visa prepaid trogn vòng 20 phút xong mang về mà veri PP (45 ngàn dùng để nạp vào thẻ dể veri paypal, làm thẻ miễn phí đó)

Mang 1 tấm hình thẻ 3x4 cùng chứng minh nhân dân kèm theo 45 ngàn ra ngân hàng ACB mà làm cái Visa prepaid trogn vòng 20 phút xong mang về mà veri PP (45 ngàn dùng để nạp vào thẻ dể veri paypal, làm thẻ miễn phí đó)
ặc ặc. giờ mình mới biết thông tín của bạn giúp mình nhìu ắm. cảm ơn bạn nhé

mình chưa làm thẻ visa để đăng ký paypal :( hix
bạn cứ đăng kí rồi dùng bt đi. mình dùng cả năm rồi có thèm ver đâu. khi nào 1 tháng cần rút hơn 500$ mới ver :) tiền từ site ko lo

có cách nào đăng ký gmail nữa ko các bác, pinger tèo rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom