• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Giúp mình với. Mình muốn chơi Forex lâu dài!

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
Mình muốn tìm hiểu và chơi Forex lâu dài (mình muốn xem đây là nghề tay trái) vì vậy mình mong mọi người giúp đỡ mình với^^
Mình muốn hỏi là:

Mình muốn chơi lâu dài thì chơi ở sàn nào là chính sách tốt, ổn định và tốt nhất hiện nay vậy mọi người (vì mình thấy có nhiều sàn quá mà không biết chơi ở đâu).

Với lại không biết có ai chịu nhận mình làm đệ tử không nhỉ?

Thanks mọi người rất nhiều!

:binhsua141:

cho mình ké với, cũng đang tìm sư phụ đây, có gì làm huynh đệ đồng môn lun.

Cũng mún gắn bó lâu dài và nghiên cứu sâu về nó

Vậy làm bạn nha bác, giúp nhau cùng tiền :) . Mà yahoo bác có số 1 ko vậy nhỉ, thấy tô màu đỏ

cho mình ké với, cũng đang tìm sư phụ đây, có gì làm huynh đệ đồng môn lun.

Cũng mún gắn bó lâu dài và nghiên cứu sâu về nó

Vậy làm bạn nha bác, giúp nhau cùng tiền :) . Mà yahoo bác có số 1 ko vậy nhỉ, thấy tô màu đỏ

có số 1 mới phải tô đỏ cho mọi người chú ý đó bác :D

tùy vốn mà chơi bạn à , vốn nhỏ thì exnesss, roboforex , hay marvimaket ... còn vốn lớn thì chơi mấy sàn của anh và mỹ đó quên rồi ..

có 2 vấn đề mà bạn nêu
- chọn sàn: bạn là mới thì hãy chọn những sàn dễ tính, nhanh gọn exnesss, roboforex là sự lựa chọn tốt và lại có tài khoản tính bằng cent nên bạn nạp 10$=1kcent rồi
chưa nên ham hố những sàn pro vì chưa cần thiết.Khi nào bạn cảm thấy ok và chơi ở mức 500$ thì hãy chọn những sàn thuộc fsa hay nfa
- Chọn sư phụ uh, mình cho là ko cần thiết lắm mà thay vào đó là giao lưu với các trader chứ ko phải là sư phụ.vì bạn phải tự chọn cho mình cách chơi phù hợp
và tự tìm tòi.
Đừng ham hố đi tắt đón đầu:D

có 2 vấn đề mà bạn nêu
- chọn sàn: bạn là mới thì hãy chọn những sàn dễ tính, nhanh gọn exnesss, roboforex là sự lựa chọn tốt và lại có tài khoản tính bằng cent nên bạn nạp 10$=1kcent rồi
chưa nên ham hố những sàn pro vì chưa cần thiết.Khi nào bạn cảm thấy ok và chơi ở mức 500$ thì hãy chọn những sàn thuộc fsa hay nfa
- Chọn sư phụ uh, mình cho là ko cần thiết lắm mà thay vào đó là giao lưu với các trader chứ ko phải là sư phụ.vì bạn phải tự chọn cho mình cách chơi phù hợp
và tự tìm tòi.
Đừng ham hố đi tắt đón đầu:D

những sàn này và sàn marvimaket có uy tín không bạn, chơi lâu dài có được không bạn? và phần mềm hay cách chơi có giống mấy sàn lớn không bạn... thanks :)

những sàn này và sàn marvimaket có uy tín không bạn, chơi lâu dài có được không bạn? và phần mềm hay cách chơi có giống mấy sàn lớn không bạn... thanks :)
hãy chọn sàn nào MT4 ấy đừng dại chơi soft khác, mình nghĩ chơi lâu được nhưng đừng dep quá lớn hơn 300$
hãy chơi nhỏ thôi ah mà việc bạn chơi lâu hay ngắn thì cũng chỉ là một soft thôi mà
vấn đề là các sàn nhỏ ko được cấp chứng chỉ bởi nfa hay fsa (hai tổ chức uy tín) nhưng bản thân các sàn này vẫn hoạt động theo pháp luật nước sở tại

Cách đây mấy tháng mình cũng từng hỏi mấy câu này. :)
Sàn thì đơn giản rồi, mọi người đã chỉ rồi đó. Còn muốn tìm hiểu thì chỉ có tự học thôi + giao lưu những người khác, tham khảo trên diễn đàn. Quan trọng là kiên trì.

Đến thời điểm này mình chưa có thành công gì, mất cũng kha khá nhưng vẫn đang kiên trì the đuổi đây :)

hãy chọn sàn nào MT4 ấy đừng dại chơi soft khác, mình nghĩ chơi lâu được nhưng đừng dep quá lớn hơn 300$
hãy chơi nhỏ thôi ah mà việc bạn chơi lâu hay ngắn thì cũng chỉ là một soft thôi mà
vấn đề là các sàn nhỏ ko được cấp chứng chỉ bởi nfa hay fsa (hai tổ chức uy tín) nhưng bản thân các sàn này vẫn hoạt động theo pháp luật nước sở tại

MT4 là gì vậy bạn? chọn sàn MT4 là sao bạn :(

Lâu dài thì tuỳ vào số tiền bạn có là bao nhiêu thôi! Cố gắng đi bạn nêu theo đuổi một niềm đam mê thì cuối cùng cũng thành công thôi! Qua bên topic bên kia ah có người dạy đó nhanh chóng đủ người đẻe mở lớp nhá cậu!

forex mà có tuyển ref như matrix với hyip thì chắc là nhìu người hướng dẫn tận tình nhỉ... còn làm free có vẻ các bác pro hơi ngại :D

forex mà có tuyển ref như matrix với hyip thì chắc là nhìu người hướng dẫn tận tình nhỉ... còn làm free có vẻ các bác pro hơi ngại :D

forex có chính sách và quyền lợi cho IB mà. Cao hơn cả HYIP và matrix là đằng khác:)

vì đơn giản forex không thể dạy được như các hình thức MMO khác mỗi người có cách chơi khác nhau phù hợp với cá tính của họ ,cũng có người tuyển ref ấy chứ
nhưng .....

Ơh vậy cạu nên làm người tiên phong trong cái này đi....làm ib tiền ngon hơn mấy cái maxtrix đó nhiều đấy! Các pro không ngại mà bọn họ giỏi cái đầu nhiều hơn cái miệng cậu àh :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom