Giúp mình về Email paypal với.Gấp lắm ạ! Thanks all!

aljcutj

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hôm qua mình có nhận được paypal từ trang mình chơi.Nhưng sao nó lại có email từ paypal là "Transaction 9AG66705SC01xxxx under PayPal Payment Review" Nội dung thư đó như hình

Vừa xong em lại nhận được 1 cái email khác từ paypal tiêu đề là : "Payment Review Outcome: Cleared, OK to Ship."
Nội dung thì như hình này:

Các bác cho em hỏi là $ này vẫn rút về bank bình thường chứ ạ? Em vừa vào send $ sang acc chính để rút về bank thì email acc chính lại nhận được cái tương tự như cái email đầu tiên đấy ạ.
Bác nào biết vụ này là như thế nào không,và liệu lúc mình đã chuyển sang acc chính rồi bọn Admin site nó có refun được tiền của mình nữa không ạ? Hoặc là khi mình rút về bank thì có vấn đề gì hay tranh chấp gì không ạ.Thanks các bác nhiều!

lúc mình đã chuyển sang acc chính rồi bọn Admin site nó có refun được tiền của mình nữa không ạ?
Được
Hoặc là khi mình rút về bank thì có vấn đề gì hay tranh chấp gì không ạ. (Lấy gì refund :binhsua146:)
Mà cái này hình như em admin chơi khâm, nó đợi chừng vài ngày sau báo PP là không nhận được hàng và yêu cầu refund :binhsua146:

lúc mình đã chuyển sang acc chính rồi bọn Admin site nó có refun được tiền của mình nữa không ạ?
Được
Hoặc là khi mình rút về bank thì có vấn đề gì hay tranh chấp gì không ạ. (Lấy gì refund :binhsua146:)
Mà cái này hình như em admin chơi khâm, nó đợi chừng vài ngày sau báo PP là không nhận được hàng và yêu cầu refund :binhsua146:
Vậy ạ bác.Huhu.Thế thì nghẹo em mất.Mọa nó.Thế giờ mình rút về bank luôn thì có vấn đề gì không ạ? Chắc mai nó Complete thì bọn nó có Refund được ko.:)

đang định xem hi`nh coi thử bác nhận bao nhiêu $ mà bị refùnd, ko ngờ bị che mất :)

Các bác cho em hỏi thế này rút về bank thì có việc gì không ạ? Nếu mình rút hết tiền về bank rồi nó refund ko có tiền thì nó có kiện tụng gì liên quan đến pháp luật được ko ạ.Bóc lịch thì chết em.hixhixx
Với cả ko rút về bank mà bán cho mấy bác Ex thì mấy bác Ex có việc gì ko các bác nhỉ? Bán luôn cho nhanh.:D

tiền mình rút về bank lo gì :)) đang bị vấn đề mấy ông ex chắc hold lâu đấy

Các bác cho em hỏi thế này rút về bank thì có việc gì không ạ? Nếu mình rút hết tiền về bank rồi nó refund ko có tiền thì nó có kiện tụng gì liên quan đến pháp luật được ko ạ.Bóc lịch thì chết em.hixhixx
Với cả ko rút về bank mà bán cho mấy bác Ex thì mấy bác Ex có việc gì ko các bác nhỉ? Bán luôn cho nhanh.:D
Ẹc cái đó thằng admin chơi đẻo mà mình chưa kiện nó thì thôi chứ mình bị kiện gì (trừ khi anh lấy acc người khác :binhsua140:)
Chuyển về bank là xong sợ không tới là nó refund rồi :binhsua149:. Còn Ex chắc không dám đụng đâu. Nếu có ít nhìn nút thank cái nhe :binhsua146:

Ẹc cái đó thằng admin chơi đẻo mà mình chưa kiện nó thì thôi chứ mình bị kiện gì (trừ khi anh lấy acc người khác :binhsua140:)
Chuyển về bank là xong sợ không tới là nó refund rồi :binhsua149:. Còn Ex chắc không dám đụng đâu. Nếu có ít nhìn nút thank cái nhe :binhsua146:

Em chả nhìn thấy nút thanks đâu cả ạ.Chắc chưa đủ bài để thanks.Hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,736
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back