• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giúp mình chạy vagex trên VPS cái

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi sao trên VPS đã mở IE -> 24h.com.vn ==> nó tự động load flash
Firefox cũng như thế rồi
==> mà sao bật auto view lên nó cứ bắt enable flash trên IE là sao nhỉ ? có ai gặp lỗi trên biết cách khắc phục không vậy ?. Thanks trước nha:binhsua113:

chán nhỉ , không có ai biết cái trường hợp này là sao à. Chạy firefox thì vẫn được , chỉ có auto là hiện bảng enable flash IE :binhsua33:

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

lêm phát nữa nè các bạn ới , help meeeeeeeeeee
Sao k ai đọc bài post trc của iem trời....:m000:

Cái này iem cũng bị, nhưng thường thì cứ bật đi bật lại vagex 2-3 lần là nó hết mà.. Hoặc bác thử cách này, mở IE lên, vào Youtube.com cho nó chạy video bất kỳ, xong rồi mới chạy Vagex. Nó check flash mà thỉnh thoảng báo ltinh thế đó
À, bác nhớ update Adobe flash player nhá, chú ý nữa là VPS nó thường enable cái Enhance security, rất khó cịu, bác pải vào phần IE option->Security->Internet->Custom level rồi tik vào Enable hết nhé.

Upvote 0
Sao k ai đọc bài post trc của iem trời....:m000:

Cái này iem cũng bị, nhưng thường thì cứ bật đi bật lại vagex 2-3 lần là nó hết mà.. Hoặc bác thử cách này, mở IE lên, vào Youtube.com cho nó chạy video bất kỳ, xong rồi mới chạy Vagex. Nó check flash mà thỉnh thoảng báo ltinh thế đó
À, bác nhớ update Adobe flash player nhá, chú ý nữa là VPS nó thường enable cái Enhance security, rất khó cịu, bác pải vào phần IE option->Security->Internet->Custom level rồi tik vào Enable hết nhé.
làm hết trơn rồi . mà vẫn chưa được thế mới đau ?

Upvote 0
làm hết trơn rồi . mà vẫn chưa được thế mới đau ?
Bác update adobeflashplayer bằng j? Dùng IE vào adobe.com rồi down bản mới nhất về cài. Chứ có lần iem tải bằng ff cài xong rồi mà IE vẫn k nhận -> Vagex báo lỗi, pải xài IE để down về cài.

Upvote 0
Bác update adobeflashplayer bằng j? Dùng IE vào adobe.com rồi down bản mới nhất về cài. Chứ có lần iem tải bằng ff cài xong rồi mà IE vẫn k nhận -> Vagex báo lỗi, pải xài IE để down về cài.
làm luôn rồi , firefox , 24h.com.vn==>load flash . IE cung thế , lần trứoc thì nó ok , mà sao giờ đến con VPS này nó cứ lỗi miết

Upvote 0
đưa Teamview tớ xem thử chứ nói ko củng ko biết bệnh mà chữa :m098:
cậu rãnh không teamvewr giúp cái. nó lại trở chứng rồi

Upvote 0
http://www.adobe.com/support/flashplayer/downloads.html <----- download bản cài đặt flash mới nhất vào là dc
sau đó sẽ thấy thêm lỗi The external IE browser has been closed. Please restart the viewer
Sau đó thì bật IE lên rồi chạy chung với cái vagex thế là xong

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week