Spotlight giúp minh BLUBSTACK..( giả lập androi trên PC)

mình hơi gà.. đọc chưa rõ mấy.. dù sao cũng thank cái lây tinh thần nha :binhsua06:

Bác down proxifier về. Hoặc qua vn-zoom lấy bản crack pro về dùng. Nó đại loại là 1 công cụ fake socks proxy cho toàn máy. Nhưng bác có thể setup chỉ cho phép nó fake socks proxy cho cho từng loại software cụ thể mà bác muốn. Thí dụ: chỉ fake socks proxy cho Chrome, Firefox, còn yahoo hay skype thì dùng ip VN.
Bác cài proxifier xong, phần setup rule, bác chọn chỉ fake socks proxy cho bluestacks, còn lại dùng direct(ip VN). Thế thôi.

Bác down proxifier về. Hoặc qua vn-zoom lấy bản crack pro về dùng. Nó đại loại là 1 công cụ fake socks proxy cho toàn máy. Nhưng bác có thể setup chỉ cho phép nó fake socks proxy cho cho từng loại software cụ thể mà bác muốn. Thí dụ: chỉ fake socks proxy cho Chrome, Firefox, còn yahoo hay skype thì dùng ip VN.
Bác cài proxifier xong, phần setup rule, bác chọn chỉ fake socks proxy cho bluestacks, còn lại dùng direct(ip VN). Thế thôi.
hiình như phải cần socck pro ạk.. mà cái nè là mình bó tay :binhsua04:

dùng SSH hoặc vào box Socks Proxy lấy xài.

share bạn vài con SSH free, lấy dùng tạm:

support support 67.40.69.208 USA n/a n/a
support support 67.41.184.70 USA UT Providence
support support 67.42.246.158 USA CO Grand Junction
support support 67.55.170.18 USA IA Shellsburg
support support 67.55.170.44 USA IA Shellsburg
support support 67.59.104.92 USA AS Shishmaref
support support 69.162.150.231 USA IL Chicago
support support 69.43.163.105 USA CA San Diego
support support 71.39.234.86 USA AZ Phoenix
support support 72.28.110.136 USA NY NY
support support 72.35.177.29 USA MO Ridgeway
support support 74.124.14.210 USA TX Dallas

cách sử dụng SSH vui lòng google. >.<

ơ cái đẹt.. thế nói làm gì :binhsua12: remove thank :))
hj đùa tí, chứ mình dùng hma cậu ợ, hma vẫn làm tốt mà:) cậu đạ thử chiến tren hma chưa

Trả lời thế này rồi mà còn éo hiểu thì cũng chịu. Đã hỏi về Fake IP mà éo biết về socks thì nghỉ chơi luôn đi.

upanh

bị lỗi này sao thế mọi người!

hinhf như lỗi này có người fix rồi.. xóa file gì đó... cậu tìm trong 4r xem :binhsua02:
lỗi này là nó ko nhận được card màn hình của bạn thôi, uníntall rồi cài lại, cài bản của nhà sản xuất nhé, đừng dùng mặc định của win sẽ ok :)

Chơi android mà hma cũng không biết thì chơi làm gì. Mấy cái soft vpn của android chỉ xài đc cho phone thật thôi. Còn muốn cài app không tương thích country thì log google play bằng tài khoản nào đã từng log vào phone của country đó mới tải đc.

hotpostshell thôi. mình cũng đang dùng đây. kiếm 1 ngày 2$ nhưng mất công cài mới được. h không chơi nữa, tốn tg

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back