• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Giúp gỡ limit pp

ace cho em hỏi trường hợp này giải quyết sao ạ: em có tạo 1 acc nhưng lúc tạo dại quá lại điền robo us :D, nhưng vẫn chọn quốc gia là Việt Nam. đến giờ tên là us, Info thì chuyển đc sang VN rồi. Còn cái tên mà nhờ pp hỏi bằng cách up file, k biết nó có limit cho k. mà giờ kẹt tí tiền trong này mà k sao đc, mong các bác giúp đỡ!
Cảm ơn và hậu tạ, hixxxx!
vụ này là khỏi chữa. việt nam với việt nam giờ còn khó đổi huống chi việt với nước ngoài. xài hết $ rồi bỏ acc đi là vừa

Acc PP bị limit, lúc login vào nó viết như thế này là sao nhỉ "Tài khoản của bạn đã bị hạn chế trong hơn 45 ngày. Nó sẽ tiếp tục bị hạn chế nhưng bây giờ bạn có khả năng chuyển tiền" :D

Acc PP bị limit, lúc login vào nó viết như thế này là sao nhỉ "Tài khoản của bạn đã bị hạn chế trong hơn 45 ngày. Nó sẽ tiếp tục bị hạn chế nhưng bây giờ bạn có khả năng chuyển tiền" :D
xin 500 ảnh đi bạn :)

cho hỏi vào đâu để tìm thấy số điện thoại của paypal nhĩ, số điện thoại của nó là số nào thế pro :D

hết 180 ngày with bank về thôi còn xài gì nữa

hot quá. đi ngủ đi :p

PP bây giờ đang có bão ,cuôi năm no đang tổng hợp check lại tất cả ,anh em chú ý nhé .
sang đầu năm bọn nó lại thoai mái thôi
anh em gửi nhận nên có lý do ,hay tao invoice trước .

===================
Tư vấn và thu mua paypal limit 180 ngày
yahoo :po_co_cha
Uy tín chất lượng anh em nào có nhu cầu thì PM nhé

PP bây giờ đang có bão ,cuôi năm no đang tổng hợp check lại tất cả ,anh em chú ý nhé .
sang đầu năm bọn nó lại thoai mái thôi
anh em gửi nhận nên có lý do ,hay tao invoice trước .

===================
Tư vấn và thu mua paypal limit 180 ngày
yahoo po_co_cha
Uy tín chất lượng anh em nào có nhu cầu thì PM nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,045
Latest member
visaotaoden