Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Mấy ngày nay bị bạn gái giận, cấm cửa luôn. Em thấy buồn chán và chẳng thiết tha làm gì nữa. Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua nhưng lần này cô ấy làm căng lắm, em đến nhà cô ấy chờ cả chiều ko ăn uống gì nhưng cô ấy có vẻ quyết tâm ko gặp em. Điện thoại thì tắt máy hoài, có gọi được thì cô ấy nói lạnh lùng lắm và bảo muốn chia tay. Thật sự từ trước đến giờ cô ấy là người em yêu nhất, giờ em đang chán lắm và ko muốn làm gì hết khi ko có cô ấy ở bên
Các bác vào tư vấn với, Em đang buồn nên bác nào vào nói linh tinh lạc đề xin tha cho em

Bác nào tư vấn e thành công e xin hậu tạ 10LR :((

Còn đây là hình của nàng.....

Last edited by a moderator:

conduongmua

Hero
Verified
Reactions
2,711
MR
0.000
Vẫn yêu vẫn thương nhưng giả bộ đòi chia tay đó bạn! Cố gắng lên nào!
Với tình hình của bạn thì mình nghĩ nên sms ấy! Spam sms nhiều vào nhé!
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8wOS8yNy83LzkvInagaMENzk5YWZhNWU1OWUyNDQ2NDRmNzQxNDBiZGNlZTNlNDEdUngWeBXAzfFhpWeBiBM4WeBdUngXaSBUw6xdUngaCBZw6p1fMSQw6BcUIbaBIFWeBEqW5oIEjGsG5nfHwy[/FLASH]

Last edited by a moderator:
Tìm mọi cách hẹn gặp rồi xuống nước năn nỉ nếu cô ấy yêu bạn thật bảo đảm sẽ tha cho bạn liền 100% mình dùng chiêu đó năn nỉ bạn gái hoài hihi

hanoikiss

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
con gái ng ta nuôi vài chục năm để cậu xúc phạm ah? bme ngta vớ vẩn còn chưa chửi 1 lần. Tóm lại yêu đứa mới và thay đổi đi. Ghét thể loại đàn ông đi chửi đánh đập phụ nữ. xem lại bản thân mình đi. Mình và tất cả anh em ở đây nếu đặt vị trí vào ng con gái đó. đã chia tay ngay từ lần đầu cậu xúc phạm rồi chứ ko đến lần thứ 2 thứ 3 thứ N giờ mới nói câu chia tay đâu. đặt tay lên trán mà suy nghĩ!

AntimonySub

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Xúc phạm con gái???? Well, nó giận cậu là phải :|
Trước tiên bỏ cái tánh đó đi đã :| rồi hẵn xác định là có đủ tư cách xin lỗi, nếu ko lời xin lỗi của cậu chỉ giống như "em làm ơn cho anh xúc phạm em tiếp đi" vậy :|
chúc thót may mắn :|

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Em biết em sai lắm lắm rồi
Giờ chỉ còn biết mong cô ấy tha thứ thôi
Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua.1 lần bất tin,vạn lần bất tín,lấy được chữ tín nó khó lắm :) giống như làm người tốt thì rất khó,xây dựng phấn đấu cả cuộc đời,còn người xấu thì 1 chút sai lầm cũng mang tiếng ô uê(đó là ví dụ) giờ thì khuyên bạn thế này,cứ kiên trì xin lỗi,và thề thốt,làm bản kiểm điểm,xin hứa :) mong là cô ấy đọc bản kiểm điểm và nghe lời hứa từ bạn sẽ tha thứ cho bạn,hứa là nếu tái phạm thì sẽ tùy cô ý quyết định xử trí ;)
Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week