Suggest giúp em kiểm tra ng # dùng wifi truy cập vào web gì?

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
chả là em vừa share pass wifi nhà cho mấy em gái thuê trọ nhà mình
cơ mà muốn kiểm tra xem tụi nó truy cập vào những web gì :D mà GG mãi ko ra nên mạo muội lên đây hỏi ! pro nào giúp em với

Cain,ettercap...

ai lại làm thế!:confused:

vãi tặc.. không có bất cứ nào truy cập vào được chỉ khi bạn có mã vrrut trojan, keylog zô máy em nó.
Sang giả vời cài máy cho em ý.Kịch bản vẽ ra cho bạn như sau:
Đoạn 1: Tình cờ đi nấu cơm giả vờ giả vẻ lịch sự.: Chào em. Đang làm gì đấy?(cô gái sẽ trả lời)
Đoạn 2 : À em ơi. Anh thấy mạng chậm lắm. Máy em có virus không? (Đáp ngay sau câu trả lời của cô gái)
Tình huống 1: Nếu câu trả lời trên là "Dạ vâng có ạ"!
Đoạn 3: Ô thế à! Thế thì để anh vào xem máy cho. Virus thời đại này nó nguy hiểm lắm. Phát tán mã độc, lấy cắp dữ liệu ghê lắm đấy.
Đoạn 4: Oài. Thế ạ. Thế nhờ anh sang xem hộ em được không? (Cô gái trả lời)
Đoạn 5: Ờ. Cắm xong nồi cơm này anh chạy sang luôn rồi xem cho. (Tỏ vẻ hồn nhiên vl)
Đoạn 6: Tiến hành lấy USB đã có mã độc zô. (Cứ thế mà mần nếu giỏi CNTT)

Tình huống 2: Nếu câu trả lời trên là "Dạ Không à"!
- Cung lấy từ tình huống 1. Bắt đầu từ Đoạn:
Đoạn 3: Ô thế à! Thế thì Thôi. Anh tưởng máy có Virus. Vì Virus thời đại này nó nguy hiểm lắm. Phát tán mã độc, lấy cắp dữ liệu ghê lắm đấy.
Đến hết :D

Chúc bạn thành công.
P/s: Cố gắng kiếm em hàng dâm bụt tí nhá. Rồi cho anh em Pass luôn :D

ai lại làm thế!:confused:
check xem nó vào cái gì mà mạng nó chạy rầm rầm ! và phòng ngừa kẻ gian đột nhập :D

vãi tặc.. không có bất cứ nào truy cập vào được chỉ khi bạn có mã vrrut trojan, keylog zô máy em nó.
Sang giả vời cài máy cho em ý.Kịch bản vẽ ra cho bạn như sau:
Đoạn 1: Tình cờ đi nấu cơm giả vờ giả vẻ lịch sự.: Chào em. Đang làm gì đấy?(cô gái sẽ trả lời)
Đoạn 2 : À em ơi. Anh thấy mạng chậm lắm. Máy em có virus không? (Đáp ngay sau câu trả lời của cô gái)
Tình huống 1: Nếu câu trả lời trên là "Dạ vâng có ạ"!
Đoạn 3: Ô thế à! Thế thì để anh vào xem máy cho. Virus thời đại này nó nguy hiểm lắm. Phát tán mã độc, lấy cắp dữ liệu ghê lắm đấy.
Đoạn 4: Oài. Thế ạ. Thế nhờ anh sang xem hộ em được không? (Cô gái trả lời)
Đoạn 5: Ờ. Cắm xong nồi cơm này anh chạy sang luôn rồi xem cho. (Tỏ vẻ hồn nhiên vl)
Đoạn 6.
nhưng mà nó ko có lap ! nó xài đt ko à ! toàn IP với Qsmart

check xem nó vào cái gì mà mạng nó chạy rầm rầm ! và phòng ngừa kẻ gian đột nhập :D
rất là hổ báo :))
cái này zo modem xem ip nào lạ lạ mà tốn nhiều dung lượng thì block ip đó thôi
còn như ông nói thì là mục đích khc rồi.
tội cho mấy em kia..

Chà, dt thì các em ấy fb hoạc game, chat chit roài.
Chứ xài lap thì chắc xem abc hehe

rất là hổ báo :))
cái này zo modem xem ip nào lạ lạ mà tốn nhiều dung lượng thì block ip đó thôi
còn như ông nói thì là mục đích khc rồi.
tội cho mấy em kia..
em nó khá xinh nên cũng tò mò ! ý là ngại ! chưa xin đc sdt + facebook ! nên muốn kiếm cái link vào face em nó mà kết bạn

vẫn chưa dùng đc cái nào để check ra site FACE của e ý ! mấy ẻm toàn xài đt nên ko biết mò sao ! các bác chỉ cụ thể em với

vẫn chưa dùng đc cái nào để check ra site FACE của e ý ! mấy ẻm toàn xài đt nên ko biết mò sao ! các bác chỉ cụ thể em với
Bác cứ mạnh dạn qua phòng bạn gái đó, kiếm cớ mượn cái gì đó............rồi làm quen ......đàn ông con trai mạnh mẽ lên nào.....Cooss gắng làm quen chụp vài cái pic bạn gái...gửi cho anh em mmo chiêm ngưỡng nhé...:D

cái này thì quá đơn giản , bạn có thể cài win server share tài nguyên internet cho các máy con :x , cách này là quản lý dễ , 24/24 . không thì dùng phần mềm bắt gói tin thôi :x

cái này thì quá đơn giản , bạn có thể cài win server share tài nguyên internet cho các máy con :x , cách này là quản lý dễ , 24/24 . không thì dùng phần mềm bắt gói tin thôi :x

Đẳng cấp là đây :D

dùng zalo cho nó search các bạn ở gần địa điểm mình, lên là thấy avata rồi bụp thôi

Dùng cain & abel, chọn posioning ARP để fake MAC address của router....Cain & Abel là công cụ đơn giản nhất, hiệu quả nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom