Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

Bạn nào chỉ mình làm sao để "tạo button bấm vào 1 phát là ra sẵn 1 cái sườn bài do mình đặt trước" với. Không rành WP cho lắm.

Cài này cũng dể mà bạn, nghiên cứu chút là ok. ko pm mình

Anh em có biết có cái plugin nào cho phép add BGM ( background music ) vô không nhỉ? Tình hình là kiếm được 1 bài hay hay, tính add vô site làm BGM, ngồi làm rồi nghe luôn :)).

Bạn nào chỉ mình làm sao để "tạo button bấm vào 1 phát là ra sẵn 1 cái sườn bài do mình đặt trước" với. Không rành WP cho lắm.
Như mình đang xài thì mình tự code một cái sườn sẵn bằng php, sau đó xuất ra html để cho vào phần post bài của wp

Anh em có biết có cái plugin nào cho phép add BGM ( background music ) vô không nhỉ? Tình hình là kiếm được 1 bài hay hay, tính add vô site làm BGM, ngồi làm rồi nghe luôn :)).
bạn lấy code html của bài đó rồi dán vào soạn thảo bài ở chế độ html

bạn lấy code html của bài đó rồi dán vào soạn thảo bài ở chế độ html

Có 2 vấn đề:
1. bài đó đang là mp3 nằm trong máy tớ :D.
2. tớ muốn tất cả các page đều có thể nghe được, tốt nhất là vừa vô site cái nó autoplay luôn :D.
Có cách nào giải quyết ko cậu?

Mới tạo một site wordpress,mình post bài bbcode thì nó không hiện ra mặc dù đã cài plugin bbcode,sau đó thử thêm plugin Extension BBcode Bata thì hiện ra nhưng báo lỗi như thế này:

Warning: implode() [function.implode]: Invalid arguments passed in /home/public_html/wp-content/plugins/extension-bbcode/Extension BBcode Bata.php on line 147
Warning: implode() [function.implode]: Invalid arguments passed in /home/public_html/wp-content/plugins/extension-bbcode/Extension BBcode Bata.php on line 176

Bác nào giúp mình với!

Mới tạo một site wordpress,mình post bài bbcode thì nó không hiện ra mặc dù đã cài plugin bbcode,sau đó thử thêm plugin Extension BBcode Bata thì hiện ra nhưng báo lỗi như thế này:

Warning: implode() [function.implode]: Invalid arguments passed in /home/public_html/wp-content/plugins/extension-bbcode/Extension BBcode Bata.php on line 147
Warning: implode() [function.implode]: Invalid arguments passed in /home/public_html/wp-content/plugins/extension-bbcode/Extension BBcode Bata.php on line 176

Bác nào giúp mình với!
BB code đó bị lỗi hoặc không tương thích với bản wordpress!

các bác chỉ giúp em cách replace link die (cùng host) hoặc replace link host khác

trước dính ryushare, netload, giờ tới lumfile edit đống link nản quá :D

Có 2 vấn đề:
1. bài đó đang là mp3 nằm trong máy tớ :D.
2. tớ muốn tất cả các page đều có thể nghe được, tốt nhất là vừa vô site cái nó autoplay luôn :D.
Có cách nào giải quyết ko cậu?

có các cách
1. kiếm 1 trang nào đó như mp3.zing.vn hay nct up lên rồi lấy code
2. up lên host của mình rồi dùng code html gọi nó ra
đọc thêm http://www.quackit.com/html/codes/html_background_music_codes.cfm

các bác chỉ giúp em cách replace link die (cùng host) hoặc replace link host khác

trước dính ryushare, netload, giờ tới lumfile edit đống link nản quá :D

Cũng quan tâm đến cái này, nhưng giờ mới nghĩ đến mỗi khả năng là viết code sửa trực tiếp trong sql :-s

Cũng quan tâm đến cái này, nhưng giờ mới nghĩ đến mỗi khả năng là viết code sửa trực tiếp trong sql :-s
Broken Link Checker Xem report trong setting hoặc email đăng ký nó! Tự động quết link chết rồi báo cáo lại có lẽ zúp được phần nào! :binhsua25:

Broken Link Checker Xem report trong setting hoặc email đăng ký nó! Tự động quết link chết rồi báo cáo lại có lẽ zúp được phần nào! :binhsua25:

Ý bạn kia là replace link ở 100% tất cả các bài viết trên site chứ không phải check link die để up lại

mấy bác cho hỏi có cái theme wp nào dạng 2 cột hay 3 cột mà tư lấy cái ảnh đầu tiên trong bài post làm ảnh đại diện ko ạ. em cần lắm..

Cái này nó check tất cả link trong wp chứ ko phải mình link download đâu bạn. 1 blog cỡ 6 tháng là check đủ mệt và ko muốn dùng nó nữa:D chứ đừng nói tới blog lâu năm

mấy bác cho hỏi có cái theme wp nào dạng 2 cột hay 3 cột mà tư lấy cái ảnh đầu tiên trong bài post làm ảnh đại diện ko ạ. em cần lắm..

Đây là mơ ước của anh em ptu, khó kiếm lém :binhsua16:
Chắc fai bỏ tiền ra mua theme premium mới có :binhsua26:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week