Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

mình có cài plugin "auto-post-thumbnail", lần đầu tiên cài nó phải thực hiện general, và mỗi khi thực hiện việc này đến 20-60% là nó đứng. Và lúc này mình không thể vào site được nữa "Problem loading page" (The connection was reset), phải fake IP mới vào được.
Nếu ở IP khác thực hiện lại việc general thì vẫn xảy ra tương tự với IP đó. Mình thử với nhiều IP khác nhau đều như vậy, thử cả trên VPS cũng vậy. Đợi khoảng 2 tiếng thì có thể dùng IP cũ vào lại site.
Tình trạng y hệt vậy với plugin "auto-featured-image" (cái này cũng giống "auto-post-thumbnail" cũng phải general).
Mình đã tắt tất cả các plugin để chạy một mình "auto-post-thumbnail" thì vẫn vậy.

Các bạn cho ý kiến, thank all!

Xin hỏi các pro có tool nào tự động sửa 1 phần content trong post của wp không thế. tool đó có khả năng sửa hàng loạt ý.
Ví dụ : mình có 100 post có đoạn text abcdefgh và sẽ ửa lại 1234567

Xin hỏi các pro có tool nào tự động sửa 1 phần content trong post của wp không thế. tool đó có khả năng sửa hàng loạt ý.
Ví dụ : mình có 100 post có đoạn text abcdefgh và sẽ ửa lại 1234567

"Search & Replace" 1 plugin nên có

AE cho hỏi cái Related Posts wp này thấy bình thường 1 hàng 5 cột
làm sao để edit nó thành 2 hàng 4 cột vậy
ai biết chỉ với
thanks!

Anh em ai biết module tính tổng page view cho dle ko, chỉ mình với :binhsua17:

site DLE mình chỉ chấp nhận host ryushare + lumfile thì làm sao mấy bạn
cụ thể là chỉnh code ở đâu

mình có cài plugin "auto-post-thumbnail", lần đầu tiên cài nó phải thực hiện general, và mỗi khi thực hiện việc này đến 20-60% là nó đứng. Và lúc này mình không thể vào site được nữa "Problem loading page" (The connection was reset), phải fake IP mới vào được.
Nếu ở IP khác thực hiện lại việc general thì vẫn xảy ra tương tự với IP đó. Mình thử với nhiều IP khác nhau đều như vậy, thử cả trên VPS cũng vậy. Đợi khoảng 2 tiếng thì có thể dùng IP cũ vào lại site.
Tình trạng y hệt vậy với plugin "auto-featured-image" (cái này cũng giống "auto-post-thumbnail" cũng phải general).
Mình đã tắt tất cả các plugin để chạy một mình "auto-post-thumbnail" thì vẫn vậy.

Các bạn cho ý kiến, thank all!

Vãi đạn nhỉ. Cậu thử vứt lên vps để lâu lâu xem nó có thành 100% ko. Tớ chưa gặp như thế bao giờ.

Vãi đạn nhỉ. Cậu thử vứt lên vps để lâu lâu xem nó có thành 100% ko. Tớ chưa gặp như thế bao giờ.

Bó tay rồi, bỏ nó lun rồi
mình chỉ không hiểu tại sao nó lại khóa IP nếu thực hiện việc đó

Bác nào chỉ mình cách sử dụng plugin ban ip Wp_ban với!

Các bác nào chỉ em cách khắc phục chuyện này với .

Em update lên bản mới WordPress 3.4.2 . Thì site của em một nửa page cuối khôn hiện đc bài post . Nửa đầu thì vẫn bình thường .

Bác nào chỉ cho em tại làm sao với ah

Các bác nào chỉ em cách khắc phục chuyện này với .

Em update lên bản mới WordPress 3.4.2 . Thì site của em một nửa page cuối khôn hiện đc bài post . Nửa đầu thì vẫn bình thường .

Bác nào chỉ cho em tại làm sao với ah

Nếu không có lỗi trong quá trình update thì do theme của bạn không phù hợp với bản này rồi.
Vào /wp-admin/update-core.php click Reinstall thử xem

giúp tớ chỉnh bài viết ra giữa trang ở theme này với
http://genericwpthemes.com/theme/preview/adult-channel.html
ở đây có cách nào làm bài viết chỉ hiện ra image với name ở trang index, khi click vào link bài viết thì mới hiện ra toàn bộ bài viết giống như dle ở index là short story click vô bài viết mới hiện lên full story không?
thanks

Mình muốn chặn IP của thằng tàu khựa thì chăn như nào vậy bà con!

giúp tớ chỉnh bài viết ra giữa trang ở theme này với
http://genericwpthemes.com/theme/preview/adult-channel.html
ở đây có cách nào làm bài viết chỉ hiện ra image với name ở trang index, khi click vào link bài viết thì mới hiện ra toàn bộ bài viết giống như dle ở index là short story click vô bài viết mới hiện lên full story không?
thanks
Dùng More Tag:
Code:
<!--more-->

Dùng More Tag:
Code:
<!--more-->

Nếu ở chế độ soạn thảo WYSIWYG thì có cái nút Insert more tag đó, click vào chỗ cần ngăn ra rồi click vào nút đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back