Giúp đỡ về việc nhận tiền qua bank net musicnation ( có hậu tạ )

nhoxquay1410

Junior
Reactions
29
MR
0.000
tình hình tháng này mình có 696$ ở net music nó pay về paypal thịt còn 613$. tháng sau mình có hơn 2k ở net này mà bt bị trừ 10% phí là hơn 200$ nên muốn nhận qua bank ( nghe nói chỉ trừ 30$) bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này inbox giúp đỡ mình điền. Hôm sau nhận được tiền hậu tạ 30 WMZ. À quên mình xài thẻ ATM Vietcombank nhé

ko nói site nào thì ai biết mà giúp thread ơi

Sài bank wire nhé.. Cứ điền đầy đủ thông tin.. thẻ atm VCB vào.. Khi $ về tự động VCB sẽ ex sang VND vào tài khoản

tình hình tháng này mình có 696$ ở net music nó pay về paypal thịt còn 613$. tháng sau mình có hơn 2k ở net này mà bt bị trừ 10% phí là hơn 200$ nên muốn nhận qua bank ( nghe nói chỉ trừ 30$) bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này inbox giúp đỡ mình điền. Hôm sau nhận được tiền hậu tạ 30 WMZ. À quên mình xài thẻ ATM Vietcombank nhé
có nhận đệ ko bác,có hậu tạ ak

http://musicnationsnetwork.com/

muốn giúp mà ko biết chơi cái này. thread có hướng dẫn ko. mình có nguồn vps dồi cmn dào luôn ^^!
đùa thôi. chắc reg cũng đc 20 con gì đó thôi :D

yahoo mình nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week