Ask Giúp đỡ về PIN GA?

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Mình đã yêu cầu PIN của GA hơn 2 tháng này và đã yêu cầu 2 lần rồi mà vẫn chưa nhận được PIN của GA (địa chỉ rất dễ tìm),có bác nào bị tình trạng như mình chưa, mình nghe nói add CMND gì đó thì khỏi cần đợi PIN, k biết bác nào rành cách này thì chỉ giáo mình với. Xin cảm ơn mọi người.

yêu cầu mã pin lần 3 sau 2 tuần mà vẫn k có thì nó có chỗ up cnnd nhé,bác cứ đợi đi
Mình yêu cầu PIN lần thứ 2 vào ngày 15-05-2014 rồi mà đến giờ vẫn chưa nhận đc PIN k biết có nên yêu cầu lần 3 luôn k? Mình đủ min pay rồi giờ chỉ chờ cái PIN và đợi cuối tháng để pay thôi :(

yêu cầu mã pin lần 3 sau 2 tuần mà vẫn k có thì nó có chỗ up cnnd nhé,bác cứ đợi đi
Bạn này nói chuẩn rồi này.Acc mình die rồi mà vẫn nhận dc pin :D.

Mình mới yêu cầu PIN lần 3 được 2 3 ngày là thấy chổ up cmnd rồi @@ mà scan CMND 2 mặt rồi up lên là xong hả bạn, có yêu cầu phải scan như thế nào k ta ?

bạn up cmt lên. tài khoản của bạn sẽ dk xác minh trong khoảng thời gian 10 phút đổ lại, khỏi cần đợi vài tuần :D

bạn up cmt lên. tài khoản của bạn sẽ dk xác minh trong khoảng thời gian 10 phút đổ lại, khỏi cần đợi vài tuần :D
Cảm ơn bạn đã tư vấn, mà up như thế nào thì hợp lệ vậy bạn, scan 2 mặt rồi up 2 mặt cmt luôn hay up 1 mặt trước là được :)

uk. scan 2 mặt rồi sumit cậu à :)
Đã thành công, nhanh gọn lẹ. Cảm ơn bác. À mà k biết mình chọn hình thức thanh toán nào cho thuận tiện bạn nhỉ ?

Đã xong hết, chờ cuối tháng vào ngân hàng gặp chân dài thôi bác ạ :D
Cho minh ké với bác Nobita. Địa chỉ của bạn và địa chỉ của chứng mình có cần giống nhau hay không?
Mình ví dụ, mình ở quê vào sg sống. Địa chỉ chứng minh của minh là :

Nguyễn Văn A, xã Xuân Phước, Tuy Hòa, Phú Yên
Còn trong Sg địa chỉ mình lả 123 Nguyễn Thị Minh Khai, quân 1, TpHCM
KHi minh đăng ký GA thì mình ghi địa chỉ là ở đia chỉ sg. Vì minh nghĩ thư sẽ chuyển ở sg dễ dàng hơn nên ghi vậy.
Khi scan CMND thì địa chỉ CMND và Địa chỉ trong GA khác nhau có ảnh hưởng gì không vậy?

Bạn Nobitammo4 địa chỉ GA và địa chỉ CMND của cậu có giống nhau hông zậy ?

Cho minh ké với bác Nobita. Địa chỉ của bạn và địa chỉ của chứng mình có cần giống nhau hay không?
Mình ví dụ, mình ở quê vào sg sống. Địa chỉ chứng minh của minh là :

Nguyễn Văn A, xã Xuân Phước, Tuy Hòa, Phú Yên
Còn trong Sg địa chỉ mình lả 123 Nguyễn Thị Minh Khai, quân 1, TpHCM
KHi minh đăng ký GA thì mình ghi địa chỉ là ở đia chỉ sg. Vì minh nghĩ thư sẽ chuyển ở sg dễ dàng hơn nên ghi vậy.
Khi scan CMND thì địa chỉ CMND và Địa chỉ trong GA khác nhau có ảnh hưởng gì không vậy?

Bạn Nobitammo4 địa chỉ GA và địa chỉ CMND của cậu có giống nhau hông zậy ?
Chỉ cần cái tên người nhận tiền đúng như lúc đăng ký là được, thêm cái ID thanh toán nữa nha bạn

Chỉ cần cái tên người nhận tiền đúng như lúc đăng ký là được, thêm cái ID thanh toán nữa nha bạn
Hổng phải bác Nobitammo4 ơi, ý của mình là cái địa chỉ trong GA khác với địa chỉ CMND, khi mình scan CMND lên thì có được GA chấp nhận hay không ấy?

Hổng phải bác Nobitammo4 ơi, ý của mình là cái địa chỉ trong GA khác với địa chỉ CMND, khi mình scan CMND lên thì có được GA chấp nhận hay không ấy?
địa chỉ khác vẫn k sao đâu bạn

Giống cái tên là được rồi, sau này nhận tiền nó cứ căn cứ vào thông trong cái cmnd bác up lên cho nó đó :D

PIN GA là gì vậy các anh...Cứ mỗi lần đủ $ để rút là phải mail cho nó để nó gửi PIN rồi mới đc nhận tiền ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom