Ask giúp đỡ về BlueStacks và TinSoft

Saumuoi

Junior
Reactions
34
MR
0.000
+ em chuyên trị ios (pro > :p > NB)
+ để đa dang hoá em có nghiên cứu và chạy thêm adroi trên BL
- và em đã chạy droi dược 3-4 tháng rồi( net cũng đã pay rùi..không vấn đề gì hết.)

nay em có 1 vấn đề xin các pro giúp em thông não cái : đó là vấn đề khi reset blue thì nó bi reset luôn cả máy tính (có lúc để auto được 3-4h là bị ,có lúc 10-12h là bị , có lúc thì 30")

+ em rất ức chế vụ này lắm em test các kiểu mà vẫn không tìm ra nguyên nhân : về phần máy móc thì không có vấn đề (máy mới i7- 4ghz ,ram 32g ,vag 2g nevidia 760,main gi 97,nguồn master 600w)em đã test trên 5pc mà vẫn bị .
- với cấu hình pc như vậy em chay ios chưa bao giờ tắt máy trừ khi cúp điện.

em sài : blue 9.017, 8.12 và tinsoft 3.9 , 3.9.1

các bác cho em hỏi em bi lỗi chỗ bản blu hay tinsoft ??? mong các bác thông dùm em cái . hứa 100% tặng 1 bình....xi lộn cái này mới đúng :DUREX PLAY:p

thanks!!!:p

sau khi được cao nhân thông não . đã chạy auto 24/24 không hề bị reset. nguyên nhân là do tool tinsoft gây ra.

nay coi như đã fix 100%. bạn nào cũng bi như mình thi pmm team chỉ 1 ý là xong.

thanks cao nhân và các pro đã góp ý :p:p:p

Last edited:
vấn đề này chưa gặp bao giờ hình như do Power Opition của máy cậu setup. Cậu thử vào đây xem.

Có thể lỗi win hoặc đụng chạm j đó !! vì blue nó hoạt động liên tục nên đôi khi sinh ra lỗi !! mình cũng bị vài lần thấy bình thường nên ko quan tâm lắm :D còn ko cậu tự bỏ dòng này ... nếu xảy ra lỗi thì xẽ rõ hơn ( có thể màn đen hoặc xanh )

do auto lead nhé nó bị tràn bộ nhớ vì nó *** hiểu và cứ làm đi làm lại lỗi này sinh ra ở auto rồi nó cứ tác động vào cửa sổ bs một thanh niên éo biết gì chia sẻ

Có thể lỗi win hoặc đụng chạm j đó !! vì blue nó hoạt động liên tục nên đôi khi sinh ra lỗi !! mình cũng bị vài lần thấy bình thường nên ko quan tâm lắm :D

thanks cậu !! cậu co để auto 24/24 không hay chạy tay

Có ổn áp chứ .

đầy đủ kể cả UPS.
thanks

tool này bán ở đâu bạn , cho mình yh với

cái này là auto click chuột thui cậu !

Có thể lỗi win hoặc đụng chạm j đó !! vì blue nó hoạt động liên tục nên đôi khi sinh ra lỗi !! mình cũng bị vài lần thấy bình thường nên ko quan tâm lắm :D còn ko cậu tự bỏ dòng này ... nếu xảy ra lỗi thì xẽ rõ hơn ( có thể màn đen hoặc xanh )

thanks cậu !! cách này cũng đã sử lý luôn rồi câu . nhưng vẫn bị ,..huhuhuhu

dùng auto macro hả , nếu vậy thử blue cao hơn như 0.9.27 và dùng chế độ faker của tinsoft xem , nhanh hơn mà ko cần phải restart blue , củng ko chạy gì bên trong nên đỡ nặng máy

Nguồn máy tính, và ổ cứng như thế nào bạn, như bạn mô tả mình nghĩ là 1 là sụm nguồn, 2 là dum ổ cứng rồi

dùng auto macro hả , nếu vậy thử blue cao hơn như 0.9.27 và dùng chế độ faker của tinsoft xem , nhanh hơn mà ko cần phải restart blue , củng ko chạy gì bên trong nên đỡ nặng máy
mình nghĩ với cấu hình trên của bạn kia thì chạy k vượt quá 20% CPU và 20% RAM, vậy nên chuyện nặng máy là khó xảy ra.

Có khả năng là dump ổ cứng không? Bạn thớt xài ssd hay hdd?

mình nghĩ với cấu hình trên của bạn kia thì chạy k vượt quá 20% CPU và 20% RAM, vậy nên chuyện nặng máy là khó xảy ra.

Có khả năng là dump ổ cứng không? Bạn thớt xài ssd hay hdd?
cấu hình đó vào tay mình chắc dc 8 máy :D

thanks tất cả các cậu !!!

đã được cao nhân pm thông não . mình đang test để auto 24/24 tối mai sẽ báo cáo kết quả.

theo cao nhân lỗi này la do tool gây ra...

do HDD
mình cũng chạy auto nên biết
đổi wa SSD sẽ ko bị nữa :D

thanks tất cả các cậu !!!

đã được cao nhân pm thông não . mình đang test để auto 24/24 tối mai sẽ báo cáo kết quả.

theo cao nhân lỗi này la do tool gây ra...
có lẽ là do tool change , cứ can thiệp hệ thống rồi restart blue liên tục thì ko ổn chút nào :D dùng chức năng faker củng ngon mà , ko kiểm soát đc device thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom