Giúp đỡ tớ chút mọi người..

Reactions
312
MR
0.776
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tớ mới rút 600$ về bank hôm kia. Mail paypal nó báo về như thế này thì nên chọn vào đâu hay không chọn gì hết.
Pro nào giúp đỡ tớ cái. Tới mới xài nên cũng chưa rành lắm
Cho tớ hỏi thêm câu nữa là rút 600$ về có phải là số tiền lớn quá ko
Tớ ko biết chĩnh làm sao cho hình nó to lên. mong mod chỉnh giùm tớ chút nhé

Nội dung email báo cậu cần confirm email thôi, kiểm tra và click vào cái link kèm theo là đc, hoặc log vào paypal click vào confirm email ở phần notification.

Đại để ý của nó là cậu cần confirm email, sau đó verify account (bằng cách add visa) để tăng giới hạn $ giao dịch, VD như gửi, rút tiền. Tớ nhớ không nhầm thì tài khoản PP unverify rút tiền không quá $500/lần và $3k/tháng hay sao ấy :)

PP chưa very mà rút 1 lần lắm thế :( tình hình của ban có vẻ là quá han mức rút trên 1 lần nên nó bắt comfirm ,cái này mình cũng ko để ý giới han rút 1 lần cho PP chưa very là bao nhiêu nhưng giới han Limit trong 1 tháng là 3k :( Lắm $ thế sao ko làm cái visa mà very cho nó đỡ phiền phức

PP chưa very mà rút 1 lần lắm thế :( tình hình của ban có vẻ là quá han mức rút trên 1 lần nên nó bắt comfirm ,cái này mình cũng ko để ý giới han rút 1 lần cho PP chưa very là bao nhiêu nhưng giới han Limit trong 1 tháng là 3k :( Lắm $ thế sao ko làm cái visa mà very cho nó đỡ phiền phức
Tớ làm visa prepaid rùi. Add bank vào luôn rùi. Chỗ Status nó báo Veri luôn rùi. Tớ ko hiễu nó báo về như vậy thì có nên click vào đâu hay là ko nên. Vì cái thằng paypal này rắc rối thật.
acc cũ bị limit 200$ nên đợi $$ acc mới về rồi rút sau để có $$ mà thanh toán cho mem ko là chết
Vào giúp tớ với nha mọi người

Nếu cậu đã confirm email + add Thẻ để verify account. Rồi add bank để rút $ (Mã bank chính xác) Thì không có vấn đề gì cả chỉ việc ngồi chờ 2 ngày để withdraw chuyển thành complete và tầm 3-4 ngày tiếp theo để $ về đến bank. Thêm 1 điều nữa là tên lúc cậu đăng kí không được ngược nếu ngược phải sửa lại. Chính xác là : First Name: A , Last Name: Nguyen Van.

Paypal còn đơn giản hơn STP nhiều. :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom