Warning Giúp đỡ tìm thông tin ví Str.

Status
Not open for further replies.
Vãi cả biết ví thì có làm gì đc không :D
Chắc newbie

Chắc newbie
newbie thì sao chứ ! bác chưa từng là newbie mà đẻ ra đã pro à !mà vào comt cái ment rõ là khing khing người khác ! đọc lịch sử của bác cũng có cái thời bác chạy vạy khắp nơi hỏi han đó thôi ! ai biết thì vào cmt trả lời người khác ! không biết vào nghe ! còn kiểu biết nói kiểu đó không cần vào comt lấy điểm đâu

Đương nhiên, ai cũng có lúc là newbie cả :)
Mình có nói gì đâu mà phải lớn tiếng thế :D

Chắc newbie
Thì đúng là newbie mà bác. Hỏi để kiếm cao nhân tìm giúp thông tin nó thôi, với bác cũng thấy chữ "Warning" rồi đó, post cho mọi người biết để tránh nó luôn

newbie thì sao chứ ! bác chưa từng là newbie mà đẻ ra đã pro à !mà vào comt cái ment rõ là khing khing người khác ! đọc lịch sử của bác cũng có cái thời bác chạy vạy khắp nơi hỏi han đó thôi ! ai biết thì vào cmt trả lời người khác ! không biết vào nghe ! còn kiểu biết nói kiểu đó không cần vào comt lấy điểm đâu
Không có gì đâu bác. Bình tĩnh nào :)

Thì đúng là newbie mà bác. Hỏi để kiếm cao nhân tìm giúp thông tin nó thôi, với bác cũng thấy chữ "Warning" rồi đó, post cho mọi người biết để tránh nó luôn

Thôi mất 5k coi như bài học :)
Vì là đc free nên cũng k phải tiếc =))

Đương nhiên, ai cũng có lúc là newbie cả :)
Mình có nói gì đâu mà phải lớn tiếng thế :D
cũng đâu lớn tiếng lắm nhưng vẫn " cay" bác cái vụ kiếm satori bên moon.co ! hỏi han nhiệt tình bác thế mà không thèm trả lời

Biết đc Số Ví tra ra đc tên Ví, từ tên Ví check ra Email đăng ký, nêu Email thật (không phải Email fake hay Email mua hàng loạt) thì có thể tìm thêm info của hắn thông qua Email đó

ngẹn ngào nuốt trôi đi hết chữa, bữa t nuôi ông tay áo mất 35k

cũng đâu lớn tiếng lắm nhưng vẫn " cay" bác cái vụ kiếm satori bên moon.co ! hỏi han nhiệt tình bác thế mà không thèm trả lời
Ủa chứ bác không biết ở đây ai muốn hỏi gì đều phải tốn 1 can dầu à ? Bác hỏi mà ko có can dầu nào thì ai trả lời

hỏi bác có địa chỉ bet1102 có giao dịch với tieulongzaza là ai , rồi hỏi tieulongzaza xem hunter6789 là ai thì người đó chính là thủ phạm

PM bác ấy hỏi thăm xem có biết giao dịch nhận STR đó ko?
Nếu đã là thủ phạm thì có ai mà nói huỵch toẹt ra tôi đây là thủ phạm đâu :))
Hỏi cũng như ko thôi, khả năng là tốn thời gian nữa

Ủa, đâu có nhận đc ib nào đâu :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week