• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giúp đỡ gỡ limit PP

King23108

Senior
Reactions
545
MR
0.000
Mới vào check mail thì nó báo bị limit chẳng hiểu đc
mặc dù 2 tuần rồi ko đụng chạm gì đến nó
rcdsah

rcdbqh

Last edited:
chụp cái resolution center lên bạn. mới biết mà giúp được chứ

hôm kia mình cũng bị limit can not appeal, gửi mail request bảo nó open cases cho tao post proof chứng mình acc của tao, đến tối nó yêu cầu gửi ID + proof address,gửi xong sáng ngày nó restore acc :D

hôm kia mình cũng bị limit can not appeal, gửi mail request bảo nó open cases cho tao post proof chứng mình acc của tao, đến tối nó yêu cầu gửi ID + proof address,gửi xong sáng ngày nó restore acc :D
vậy là dính auto nên nó mở lại case
bt limit can't appealed là khi nó cho step mà gỡ không được nên mới limit appealed
chứ bt thì giống như bạn thớt không có step j cả

PP của mình cũng thế, nó bảo cần thêm một số thông tin gửi/nhận tiền, mà có thấy nó cho step để gửi proof gửi/nhận tiền đâu.
Chán!

This limitation cannot be appealed.

vậy là dính auto nên nó mở lại case
bt limit can't appealed là khi nó cho step mà gỡ không được nên mới limit appealed
chứ bt thì giống như bạn thớt không có step j cả
cannot appeal là 180 ngày đó bạn,mình cũng ko có step để remove,contacts bảo nó mở cases mới có step để remove đó bạn

cannot appeal là 180 ngày đó bạn,mình cũng ko có step để remove,contacts bảo nó mở cases mới có step để remove đó bạn
mình còn mấy ngày nữa là acc đủ 45 ngày (bao giờ cho đủ 180 =)) ), mình sẽ thử contact nó như bạn xem thế nào... Thanks ;)

mình còn mấy ngày nữa là acc đủ 45 ngày (bao giờ cho đủ 180 =)) ), mình sẽ thử contact nó như bạn xem thế nào... Thanks ;)
ạc,ý mình là lúc nó vừa limit contact liền nói nó cho step để mình gỡ limit luôn ấy,chứ acc 180 ngày sau chỉ cho rút tiền thôi chứ ko gỡ limit acc được :confused:

ạc,ý mình là lúc nó vừa limit contact liền nói nó cho step để mình gỡ limit luôn ấy,chứ acc 180 ngày sau chỉ cho rút tiền thôi chứ ko gỡ limit acc được :confused:
à, thế thì mình cả call với mail cũng dễ đến gần 2 chục lần rồi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom