Request Giúp đỡ đổi tên TK paypal

ta2012

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Mình có tk paypal bị ngược tên đã scan cmt gửi cho nó nhưng vẫn không thấy nó đổi tên cho tk.
Pro nào đi qua giúp mình đổi tên với?????
p/s: Hậu tạ 3$ từ tài khoản PP

Để đổi tên Paypal thì bạn chuẩn bị những giầy tờ sau(chụp ảnh hoặc scan 2 mặt,phải nhìn rõ) :
1. CMND
2. Giầy tờ có chứa tên bạn và địa chỉ trùng với khi đăng ký paypal và giống với CMND như : Hóa đơn điện, nước, internet, hóa đơn mua bán hàng...
Sau đó đăng nhập vào paypal.
Vào link này : https://www.paypal.com/us/wf/f=ap_namechg
Chọn Personal Name Change (incorrect at signup or minor name change) rồi bấm Continue
câu hỏi Is this a minor typographical change? (for example, changing Smiith to Smith) chọn No - Continue
Sau đó upload các file đã chuẩn bị lên(Tên các file bạn nên sửa lại, ví dụ file CMND thì sửa thành ID, các hóa đơn thì đổi thành proof of address), sau đó nhấn Send file
Rồi đợi 2,3 ngày gì đó là paypal có mail báo.

Mình đã làm cách này đến 3 lần rồi mà nó vẫn không có ý kiến gì, muốn rút ít tiền về bank mà bị ngược tên.

mình mới làm cho mình xong
2 ảnh CMND 2 mặt là đủ
Phía dưới ghi rõ My first, middle, last name :-? và nhớ ghi Identity cards

mình làm thế này nhá ko biết có dài dòng ko =.=

vào contact us => send us => topic chọn my account, ở dưới chọn name change => nhấn vào name change request phía dưới => đánh dấu vào ersonal Name Change (incorrect at signup or minor name change) rồi contiunue => yes => click vào link this form => upload file => up 2 file mặt trước và sau cmnd của bạn, phần description tấm 1 ghi Viet nam Identity cards, tấm 2 ghi my first:(tên) middle:(đệm) last(họ). Xong gửi đi đợi tầm 1-1 ngày rưỡi sau dc đổi ^^

mình làm thế này nhá ko biết có dài dòng ko =.=

vào contact us => send us => topic chọn my account, ở dưới chọn name change => nhấn vào name change request phía dưới => đánh dấu vào ersonal Name Change (incorrect at signup or minor name change) rồi contiunue => yes => click vào link this form => upload file => up 2 file mặt trước và sau cmnd của bạn, phần description tấm 1 ghi Viet nam Identity cards, tấm 2 ghi my first:(tên) middle:(đệm) last(họ). Xong gửi đi đợi tầm 1-1 ngày rưỡi sau dc đổi ^^

Mình làm cách này 3,4 lần rồi có được đâu, chắc phải nhờ thằng bạn gọi điện cho nó vậy.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,692
171,781
Latest member
shopchoixiga
Back
Top Bottom