Tutorial Giúp đỡ các bạn đào YAC

Đôi lúc cách suy nghĩ kính cận không phát huy tác dụng đâu bác. Nó giúp cho bảng điểm tốt nghiệp cao lên để xin việc cho dễ thôi. Lắm lúc suy nghĩ ngây thơ của 1 kẻ ngu dốt lại sáng suốt hơn nhiều.
Ngày mốt mình sẽ công bố.

Nếu bác muốn tranh luận thì lập topic khác về vấn đề suy nghĩ kính cận tốt nghiệp nhé ! Nói thẳng vào vấn đề , dốt cũng tốt chả vấn đề vấn đề ở chỗ nhận ra mình đang ở đâu.
Tôi nói chấp nhận tôi dốt, và không biết chả vấn đề gì. Vấn đề thái độ luôn học hỏi.
Và tối không là ai nhận xét về bạn không phải chuyển của tôi. Nhưng mình mong bạn khi tranh luận.
1. nói thẳng vấn đề.
2. không xuyên tạc nói không đúng vấn đề cần thảo luận.
3. Thoái mạ và chửi rủa người khác.

Trong topic của mình.
thank kiu

Đôi lúc cách suy nghĩ kính cận không phát huy tác dụng đâu bác. Nó giúp cho bảng điểm tốt nghiệp cao lên để xin việc cho dễ thôi. Lắm lúc suy nghĩ ngây thơ của 1 kẻ ngu dốt lại sáng suốt hơn nhiều.
Ngày mốt mình sẽ công bố.
Vãi cã dại đời người ta ! Lý lẽ của 1 kẻ lý sự ( chém gió ) :rolleyes:

Các bạn cho hỏi. HIện giờ đã rút được coin ra khỏi bter.com chưa. Mình muốn rút hết LTC và YAC ra. Không chơi với bọn này nữa. YAC thì coi như toi rồi. Còn ít LTC muốn rút về ví

Các bạn cho hỏi. HIện giờ đã rút được coin ra khỏi bter.com chưa. Mình muốn rút hết LTC và YAC ra. Không chơi với bọn này nữa. YAC thì coi như toi rồi. Còn ít LTC muốn rút về ví
đc,
Bạn lên trang chủ của coin LTC down client về rôi lấy address .Từ bter rút về address client máy bạn thì khoảng xíu tự động chuyển về ví bạn.

Rút nhanh mà.

Vậy là sao hả mọi người

đc,
Bạn lên trang chủ của coin LTC down client về rôi lấy address .Từ bter rút về address client máy bạn thì khoảng xíu tự động chuyển về ví bạn.
Có ít ltc trên btc e mà không biết rút. Cậu cho mình hỏi trang chủ LTC là trang nào vậy. Dow về tạo ví là ví offline đúng không. Thank

60 vps win tổng cộng khoảng ~600 cpu đào YAC tính ra đc có 12$/1ngày
Đại ka nào có cái gì đào đc nhiều tiền hơn kô chỉ em với :(
Nếu ngon hậu tạ :D

VPS nhiều quá. Thèm ghê.

60 vps win tổng cộng khoảng ~600 cpu đào YAC tính ra đc có 12$/1ngày
Đại ka nào có cái gì đào đc nhiều tiền hơn kô chỉ em với :(
Nếu ngon hậu tạ :D
pm ta đang có loại coin đào gấp đôi yac đây

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707