Help Giúp các bạn lên premium Wupload chỉ với 4WMZ trong 2 tháng(chất lượng và uy tín)

ặc thema hết vô rồi! ác vkl! mà tao scam gì đâu, chẳng qua hỏi vì sao nó tin người quá thôi!

Active affiliates (minimum $2 per day earnings) are eligible to a free premium account (Length depends on Activeness)
You also need to have at least 3 replies on this thread (No useless replies!)
If you are eligible, please email [email protected] (Please Mention Your Wjunction Nickname in the email)
tự hiểu nha mấy bác :D

scam thì có gì đâu nhỉ? chuyện người lừa người như cơm bữa ấy mà! ông bà ta có câu lừa người hôm trước hôm sau người lừa đấy thôi :))=)). Biết đâu được sau khi bị tôi lừa thì thằng nghia đó chuyển sang lừa người khác!

scam thì có gì đâu nhỉ? chuyện người lừa người như cơm bữa ấy mà! ông bà ta có câu lừa người hôm trước hôm sau người lừa đấy thôi :))=)). Biết đâu được sau khi bị tôi lừa thì thằng nghia đó chuyển sang lừa người khác!
thế mà cũng nói đc à ghê thật

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Active affiliates (minimum $2 per day earnings) are eligible to a free premium account (Length depends on Activeness)
You also need to have at least 3 replies on this thread (No useless replies!)
If you are eligible, please email [email protected] (Please Mention Your Wjunction Nickname in the email)
tự hiểu nha mấy bác :D

:D thánk for share dc ne`

Là sao zạ mấy pro, em là newbie, nên hok hỉu lắm!

là bạn lên WJ vô topic mấy thằng admin. Chụp hình host bạn đang chơi up lên cho nó xem. Rồi xin nó up acc lên. Rất đơn giản :).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom