Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

Bạn bổ xung custom field vào (Ví dụ: URL SEO, Tags), sẽ rất hữu ích đó

Thêm góp ý nữa: Bạn có thể check key của người sử dụng trong 1 lần khởi động đầu tiên không?
Còn check liên tục trong mỗi lần thực hiện nhiện vụ thì ........ (kiểu như bị theo dõi ấy :p)

Last edited:
Đợt trước mình dùng chức năng Graber của ver 2.0 với Page From 1 to 10. thấy bài lấy về bị lặp lại (giống hệt nhau) nhiều lắm. ko biết bản mới này cậu đã fix chưa ?

Đợt trước mình dùng chức năng Graber của ver 2.0 với Page From 1 to 10. thấy bài lấy về bị lặp lại (giống hệt nhau) nhiều lắm. ko biết bản mới này cậu đã fix chưa ?
Hix. Mình đã update chức năng check dup rồi mà. Vs bản 2.2 grabber bị lỗi. Bản mới sẽ fix triệt để nhé :)

Đã update version 3.0.
+ Add thêm forum vbulletin.
+ Anti question
+ Fix lỗi show nhiều khung nhập capchar
+ Thay đổi giao diện soạn bài => tăng tốc độ soạn bài

Mình đang sử dụng windows 8. Mình xài chút là phần mềm bị treo và phải sử dụng Task Manager mới tắt được.
Thường là bị treo lúc này.

Thêm góp ý nữa: Bạn có thể check key của người sử dụng trong 1 lần khởi động đầu tiên không?
Còn check liên tục trong mỗi lần thực hiện nhiện vụ thì ........ (kiểu như bị theo dõi ấy :p)

Mình check thế nào thì không thể nói với bạn đc. Cái này về vẫn đề secuirity nên bạn thông cảm :)

Mình đang sử dụng windows 8. Mình xài chút là phần mềm bị treo và phải sử dụng Task Manager mới tắt được.
Thường là bị treo lúc này.
Cái này mình sẽ nghiên cứu nhé :). Không suggest chạy trên win 8 lắm vì .net 4.5 nhiều cái không tuơng thích :)

Sau khi update bản mới thì thấy bị treo liên tục. Mong bạn xem lại :D

Plan cho tuần tiếp theo là download tool và replacement links nhé :)

Về việc login forums. Do không auto detect đc categories nên các bạn hoặc là add tay, hoặc là ở categories tab, chọn forum categories default categories để add categories mặc định thì mỗi lần login một site forum thì sẽ không phải add tay nữa :)

tag thì có thể hiểu @@. Nhưng URL SEO là sao :|

Hiện tại phí sử dụng là bao nhiêu vậy cậu? Đang định chuyển sang của cậu để dùng lâu dài :)

Hiện tại phí sử dụng là bao nhiêu vậy cậu? Đang định chuyển sang của cậu để dùng lâu dài :)

Hiện tại là free nhé.
Plan là $5 và sau này là $10 per month. Vì hiện tại tool sẽ close vào 1 2 tuần tới. Nhưng chức năng sẽ vẫn tiếp tục update liên tục. Dùng trên 2 ip/24h nhé - Để cho các bạn có thể soạn bài ở trên máy mình và vứt lên rdp để posting. Trong 24h mà có hơn 2 ip lạ thì sẽ bị block account.

Hình như mình không nhầm là chạy trên win 8 đung không. Mấy bạn chạy đều bt mà? Về soạn bài thì bạn ẩn phần site bên trái đi thì sẽ đc khung to ngay. Khi soạn bài thì ẩn tất cả đi nhé
tool lỗi ko post được cậu, ko load được captcha.captcha load thấy chữ mà ko có khung để gõo_O
khung soạn bài nhỏ quá

Đã update fix nhanh các lỗi về captcha và news editor nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week